2 மஇகா தலைவர்களுக்கு எதிராக அவதூறு குற்றச்சாட்டு தொடர்பில் பிகேஆர் உதவித்தலைவர் சரஸ்வதி போலீஸ் புகார்

பிகேஆர் உதவித் தலைவர்  சரஸ்வதி கந்தசாமி, மஇகா தலைவர் எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன் மற்றும் மற்றொரு கட்சியின் உயர்மட்டத் தலைவர் மீது அவதூறு குற்றச்சாட்டு தொடர்பாக  போலீசில் புகார் அளித்துள்ளார்.

சரஸ்வதி அவர்கள் இருவரும் தன்னைக் கேவலப்படுத்தியதாகவும் மற்ற மஇகா உறுப்பினர்களைத் தனக்கு எதிராகத் தாக்குதல் நடத்த தூண்டியதாகவும் கூறப்படும் வீடியோவைக் கண்டதையடுத்து அவர்கள் மீது புகார் அளிக்கப்பட்டது என்றார். வழக்கறிஞரான  (54) தான் சம்பந்தப்பட்ட வீடியோ மற்றும் ஆடியோ பதிவு வைரலாகிவிட்டது என்று கூறினார்.

சரஸ்வதி தனது அறிக்கையில், கட்சியுடன் தொடர்புடைய நிறுவனங்கள் மூலம் பொது நிதியை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறப்படும் மஇகா தலைவர்களைக் கேள்வி கேட்பதைத் தடுப்பதற்காக இந்தத் தாக்குதல் திட்டமிட்டு நடத்தப்பட்டதாகக் கூறினார்.

அவரது அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள நிறுவனங்கள் மலேசிய இந்தியன் டிரான்ஸ்ஃபார்மேஷன் யூனிட் (மித்ரா), மைக்கா ஹோல்டிங்ஸ், மாஜு இன்ஸ்டிடியூட் ஆஃப் எஜுகேஷனல் டெவலப்மென்ட் மற்றும் யயாசன் ஸ்ட்ராடஜிக் சோஷியல் ஆகியவையாகும்.

எதிர்க்கட்சியின் பெண் இந்தியத் தலைவர் என்ற எனது நற்பெயருக்குக் களங்கம் விளைவிப்பதே அவர்களின் நோக்கம் என்று அவர் இன்று செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் புகாரினை தாக்கல் செய்த பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here