காதலியை கொலை செய்து விட்டு தானும் தற்கொலை செய்து கொண்ட காதலன்

ஜார்ஜ் டவுனில் மியான்மரைச் சேர்ந்த பெண் ஒருவர் வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 29), ஜாலான் சுங்கை அருகே உள்ள தாமான் கிலாங்கினில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் தனது காதலனால் கொலை செய்ததோடு, காதலனும் தற்கொலை செய்து கொண்டார்.

ஜார்ஜ் டவுன் துணை OCPD Suppt V. சரவணன் கூறுகையில், 30 வயதான பெண்ணின் உடல் எட்டாவது மாடி பால்கனியில் ரத்த வெள்ளத்தில் காணப்பட்டது. அதே நேரத்தில் அவரது காதலன் 30 வயது மியான்மர் நாட்டவர் கார் நிறுத்துமிடத்தின் தரை தளத்தில் இறந்து கிடந்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது 23 வயது நண்பருடன் இருந்ததாகவும், அவர்கள் வேலை முடிந்து அபார்ட்மெண்டிற்குத் திரும்பிக் கொண்டிருந்தபோது இரவு 8 மணியளவில் சம்பவம் நடந்ததாகவும் விசாரணையில் தெரியவந்ததாக சரவணன் கூறினார்.

நண்பரின் கூற்றுப்படி, அந்த நபர் திடீரென பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை பின்னால் இருந்து கட்டிப்பிடித்து வாயைக் கட்டி பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவரின் வயிற்றில் கத்தியால் பலமுறை குத்தினார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரைக் காப்பாற்ற சாட்சி முயன்றதாகவும், ஆனால் அந்த நபரால் தடுக்கப்பட்டதாகவும் துணைத் தலைவர் சரவணன் கூறினார். சம்பவத்திற்கான காரணம் குறித்து போலீசார் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here