பாலத்தில் இருந்து குப்பையை வீசிய லோரி ஓட்டுநர் கைது

ஜோகூர்பாருவில்  சுங்கை வாக் ரபூன் பத்து 33, பொந்தியான் பாலத்தில் இருந்து குப்பைகள் வீசுவதை காட்டும் வைரலான வீடியோவினால் லோரி ஓட்டுநரை போலீசார் நேற்று கைது செய்து விசாரிக்கின்றனர். ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத், 52 வயதான உள்ளூர் நபர், அவரைக் கண்டுபிடிக்கும் முயற்சிகள் தொடங்கப்பட்ட ஐந்து மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, இரவு 7 மணியளவில் பொந்தியானில் கைது செய்யப்பட்டார்.

சந்தேக நபரை அவரது வீடு உட்பட இடங்களில் ஐந்து மணி நேரம் நாங்கள் கண்காணித்தோம்.  ஆனால் அவர் அங்கு இல்லை. பின்னர் நாங்கள் அவரை தொடர்பு கொண்டு பொந்தியான்  நகர பகுதியில் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது.  ஆரம்ப சிறுநீர் ஸ்கிரீனிங் சோதனையில் சந்தேக நபர் போதைப்பொருளுக்கு எதிர்மறையாக இருப்பதைக் கண்டறிந்தார். ஆனால் அவர் போதைப்பொருள் மற்றும் குற்றங்கள் தொடர்பான பல கடந்தகால பதிவுகளை வைத்திருப்பதை மதிப்பாய்வு கண்டறிந்துள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

ஜோகூர் காவல் படைத் தலைமையகம் (ஐபிகே) டத்தாரான் கவாட்டில் நடைபெற்ற ஒரு விழாவில் செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது அவர் இவ்வாறு கூறினார். நேற்று, கனரக வாகனத்தில் இருந்து குப்பைகளை எடுத்துச் செல்வதற்கு முன், JL5338 என்ற பதிவு எண் கொண்ட ஒரு டன் லோரியை நிறுத்தி, சுங்கை வாக் ரபூன் பத்து 33 பாலம், பொந்தியானில் இருந்து தூக்கி எறிந்த 36 வினாடி வீடியோ வைரலானது.

அவரது செயல்கள் பேஸ்புக்கில் பதிவேற்றப்படுவதற்கு முன்பு பொதுமக்களால் பதிவு செய்யப்பட்டன. இது ஜோகூர் மந்திரி பெசார் டத்தோ ஒன் ஹபீஸ் காசி ஆகியோரின் கவனத்தை ஈர்த்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here