மலேசியாவில் பாலியல் கல்வி போதிய அளவு கற்பிக்கப்படவில்லை என்கிறார் நிபுணர்

மலேசியாவில் பாலியல் கல்வி கற்பிக்கப்படுகிறபோதிலும், அது வரையறுக்கப்பட்ட வரம்பில் உள்ளது என்று குழந்தைகளை பாலியல் சுரண்டலுக்கு எதிராக செயல்படும் ஒரு தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனத்தில் நிபுணர் ஒருவர் கூறினார்.

குழந்தை விபச்சாரத்தையும் கடத்தலையும் முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான சட்ட ஆராய்ச்சி ஒருங்கிணைப்பாளரான ஆண்ட்ரியா வர்ரெல்லா, இடைநிற்றல் மற்றும் புலம்பெயர்ந்த குடும்பங்களைச் சேர்ந்தவர்கள் அத்தகைய வகுப்புகளைப் பற்றி அறிந்திருக்க மாட்டார்கள்.

மலேசியாவிலும் உலகெங்கிலும் உள்ள பாலியல் கல்வி இன்னும் உள்ளடக்கியதாகவும், பரவலானதாகவும் இருக்க வேண்டும் என்று யுனிசெப்பின் “மலேசியாவில் தீங்கு விளைவிக்கும்” என்ற தலைப்பில் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்ட பிறகு அவர் கூறினார்.

மாணவர்களின் வயதுக்கு ஏற்ப பாலியல் கல்வியை எவ்வாறு கற்பிப்பது என்பது குறித்து ஆசிரியர்களுக்கும் பயிற்சி அளிக்கப்பட வேண்டும் என்று வர்ரெல்லா கூறினார்.

ஆனால் குழந்தைகளுடன் தலைப்பைப் பற்றி விவாதிப்பதில் அவர்களின் சொந்த அசௌகரியத்தை எவ்வாறு சமாளிப்பது என்பதைக் கண்டுபிடிப்பதே அவர்களின் மிகப்பெரிய சவாலாக இருக்கும்.

இதற்கிடையில், செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி எம்.குணசுந்தரி, நீதிமன்றத்தில் குறுக்கு விசாரணைகளின் போது பாதிக்கப்பட்டவருக்கு மேலும் உணர்ச்சிகரமான பாதிப்பை ஏற்படுத்துவதைத் தவிர்க்க சில அடிப்படை விதிகளை அமைக்க பரிந்துரைத்தார்.

நீதிபதிகள் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் முன்வைக்க வேண்டிய கேள்விகளை முன்கூட்டியே கேட்பது சிறந்ததாக இருக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

குழந்தைகள் முன்  கடினமான கேள்விகளை முன்வைக்கும்போது, ​​​​அவர்களின் மோசமான கனவு அங்குதான் தொடங்குகிறது. ஏனெனில் அவர்கள் மீண்டும் அதிர்ச்சியை மீட்டெடுக்க வேண்டும். குழந்தையின் நலனுக்காக செயல்படுவதை நாம் நினைவில் கொள்ள வேண்டும். மேலும் அவர்கள் பயப்பட வேண்டாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here