RM168,034 மதிப்புள்ள போதைப்பொருளுடன் நான்கு சந்தேக நபர்கள் கைது

ஜார்ஜ் டவுன், அக்டோபர் 3 :

கடந்த செப்டம்பர் 28 அன்று தைமூர் லாட் மாவட்டத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனையின் போது, ஒரு ஜோடி உட்பட நான்கு சந்தேக நபர்களை கைது செய்ததன் மூலம், மெத்திலினெடிஆக்ஸி-மெத்தாம்பேட்டமைன் கொண்ட பல்வேறு வகையான, மற்றும் சுவையான பானங்களை விநியோகிக்கும் போதைப்பொருள் கடத்தல் கும்பலை போலீசார் முறியடித்தனர்.

தீமூர் லாவூட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் சோபியான் சந்தோங் கூறுகையில், தகவல் மற்றும் கண்காணிப்பைத் தொடர்ந்து, காவல்துறையினர் மூன்று சோதனைகளை மேற்கொண்டனர் அதன்போது, RM168,034 மதிப்புள்ள 3,150g MDMA, கேத்தமின் (57.33g), 123 எக்ஸ்டசி மாத்திரைகள் மற்றும் எராமின் 5 மாத்திரைகள் (6) ஆகியவற்றைக் கைப்பற்றினர்.

“தீமூர் லாவூட் போதைப்பொருள் புலனாய்வுத் துறையைச் சேர்ந்த ஒரு குழு நண்பகல் 2.30 மணியளவில் ஜெலுடோங்கில் உள்ள ஒரு குடியிருப்பில் நடத்தியஒரு சோதனையில், ஒரு தம்பதியை – 27 வயதான உள்ளூர் ஆண் மற்றும் 29 வயதான வெளிநாட்டுப் பெண் – தடுத்து வைத்தது மற்றும் அவர்களிடமிருந்து 5 மாத்திரைகள் கொண்ட 65 கிராம் MDMA மற்றும் 6 எராமின் ஆகியவற்றைக் கைப்பற்றியது.

“நாங்கள் பின்னர் பெங்கலான் வெல்டில் உள்ள மற்றொரு குடியிருப்பை சோதனை செய்தோம் மற்றும் 23 வயது இளைஞரைக் கைது செய்தோம். அவரிடமிருந்து 3.085 கிராம் மற்றும் கெத்தமின் (22 கிராம்) எடையுள்ள MDMA மருந்துகளுடன் கூடிய 131 பானங்களின் தூளை கைப்பற்றினோம்,” என்று அவர் இன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஒரு பின்தொடர்தல் நடவடிக்கையில், அக்கும்பலின் மற்றொரு உறுப்பினர் ஜாலான் துங்கு குடின் 2, கெலுகோர் வழியாக நிசான் அல்மேரா காரை ஓட்டிச் செல்வதைக் கண்டனர், ஆனால் போலீசார் அவரை விசாரணைக்காக நிறுத்த விரும்பியபோது, ​​சந்தேக நபர் சம்பவ இடத்திலிருந்து வேகமாகச் சென்று, ஆபத்தான முறையில் ஓட்டத் தொடங்கினார்.

34 வயதான சந்தேக நபர் ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்டியது மட்டுமின்றி, காவல்துறை அதிகாரிகளை கீழே இறக்கி மற்ற சாலைப் பயனாளிகளுக்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்தவும் முயன்றார் என்று சோஃபியன் மேலும் கூறினார்.

“சந்தேக நபரின் காரை நிறுத்தும் முயற்சியில் 8 கிலோமீட்டர் தூரம் வரை சுமார் 15 நிமிடங்கள் அதிவேக துரத்தலில் போலீசார் ஈடுபட்டனர். ஆனால் சந்தேக நபர் நிறுத்த மறுத்ததால், சந்தேக நபரின் காரின் டயர்களை நோக்கி போலீசார் ஏழு முறை துப்பாக்கியால் சுட்டனர், “என்று அவர் கூறினார்.

அதன் பின்னர் காரில் மேற்கொண்ட சோதனையில், 35.33 கிராம் எடையுள்ள 123 எக்ஸ்டசி மாத்திரைகள் மற்றும் 10 கெட்டமின் சாச்செட்டுகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன, அவை போதைப்பொருளை சுவையூட்டும் பானப் பொடியுடன் கலக்கப்படுவதற்கு முன்பு கும்பலின் மற்ற உறுப்பினர்களுக்கு வழங்கப்படலாம் என்று போலீசார் நம்புகிறார்கள்.

அவர்களிடமிருந்து “RM1,150 பணம், RM128,000 மதிப்புள்ள இரண்டு வாகனங்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் கிராப் கார் ஓட்டுநர், மீதமுள்ளவர்கள் வேலையற்றவர்கள் என்றார்.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவ நான்கு சந்தேக நபர்களும் அக்டோபர் 7 வரை காவலில் வைக்கப்படுவார்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

கடந்த ஜூன் மாதத்திலிருந்து செயல்படுவதாக நம்பப்படும் இந்தக்கும்பல், போதைப்பொருட்களை பதப்படுத்த ஆடம்பரமான காண்டோமினியங்களைத் தங்கள் தளமாகப் பயன்படுத்தியதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here