உணவக நாற்காலியில் இருந்து விழுந்து 2 வயது சிறுவன் உயிரிழந்தான்

ஜோகூர் பாரு தாமான் சூத்ராவில் உள்ள உணவகத்தில் நாற்காலியில் இருந்து விழுந்து இரண்டு வயது சிறுவன் நேற்று உயிரிழந்தான். ஜோகூர் பாரு உத்தாரா துணை போலீஸ் தலைவர் ஃபரிஸ் அம்மார் அப்துல்லா பிற்பகல் 3 மணியளவில் சிறுவன் மற்ற குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மேஜையில் சாப்பிட்டுக் கொண்டிருந்த போது இந்த சம்பவம் நடந்ததாககூறினார்.

குழந்தை நாற்காலியில் மேஜையில் இருந்த சிறுவன், மேசையை காலால் தள்ளியதால் நாற்காலி கவிழ்ந்து, தலை தரையில் மோதி விழுந்ததாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். சிறுவனின் தந்தை தனது மகனை ஒரு தனியார் கிளினிக்கிற்கு அழைத்துச் சென்றதாகவும், பின்னர் குழந்தையின் நிலை மோசமாக இருப்பதால் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லுமாறு அறிவுறுத்தியதாகவும் அவர் கூறினார்.

பின்னர் தந்தை மகனை இஸ்கந்தர் புத்ரியில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றார். அங்கு ஒரு மருத்துவ அதிகாரி குழந்தை இறந்துவிட்டதாக அறிவித்தார். மேலும் சிறுவனின் மரணத்திற்கான உண்மையான காரணத்தை தீர்மானிக்க பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தானா அமினா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார். இந்த வழக்கை திடீர் மரணம் என போலீசார் வகைப்படுத்தினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here