காதலியை கடத்தி சென்று கொலை செய்ததாக காதலன் மீது குற்றச்சாட்டு

காஜாங், உலு லங்காட் புக்கிட் தெகாலியில் காதலியைக் கடத்திச் சென்று கொன்ற குற்றச்சாட்டின் பேரில் கட்டுமான தள மேற்பார்வையாளர் ஒருவர் மீது இன்று இரண்டு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றங்களில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

27 வயதான லாய் ஜெய் லூன், இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளும் மாஜிஸ்திரேட்டுகள் முஹம்மது நூர் ஃபிர்தௌஸ் ரோஸ்லி மற்றும் சியாஹ்ருல் சாஸ்லி முகமட் சைன் ஆகியோர் முன் வாசிக்கப்பட்டவுடன் புரிந்துகொண்டு தலையசைத்தார். இரண்டு வழக்குகளும் உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பில் இருப்பதால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களால் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

செப்டம்பர் 25 அன்று பிற்பகல் 3.50 மணியளவில் நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள ஜாலான் கெனாரி 1, தாமன் கெனாரி, லெங்கெங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டின் முன் 40,000 ரிங்கிட் பணத்திற்காக ஹோ மே லிங்கை (27) அந்த நபர் கடத்தி சென்றதாக கூறப்படுகிறது.

கடத்தல் சட்டம் 1961 இன் பிரிவு 3 இன் படி அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது மரண தண்டனை அல்லது ஆயுள் தண்டனை அல்லது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படி வழங்கப்படும். ஜாலான் புக்கிட் தெகாலி, பத்து 14, உலு லங்காட், செப்டம்பர் 25 அன்று பிற்பகல் 3.50 மணி முதல் செப்டம்பர் 27 ஆம் தேதி பிற்பகல் 3 மணி வரை ஹோவைக் கொன்றதாகவும் லாய் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

இந்த வழக்கை துணை அரசு வழக்கறிஞர்கள் நூருல் அபிகா அப்துல் கபார் மற்றும் நூருல் ஹுஸ்னா அம்ரான் ஆகியோர் கையாண்டனர். இரு நீதிமன்றங்களும் நவம்பர் 17ஆம் தேதி வழக்கை மறுபரிசீலனை செய்யத் திட்டமிட்டன. செப்டம்பர் 30 அன்று, புக்கிட் தெகாலியில் ஒரு பள்ளத்தாக்கில் ஒரு பெண்ணின் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும், அவர் கடத்தல் வழக்கில் பாதிக்கப்பட்டதாகவும் ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன.

 Brogaவில் உள்ள அவரது வீட்டுப் பகுதியிலிருந்து பெண் கடத்தப்பட்ட ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவரின் உறவினரால் காவல்துறைக்கு ஒரு புகார் கிடைத்தது. மேலும் புகார்தாரரும் வாட்ஸ்அப் செய்தி மூலம் அப்பெண்ணை மீட்கும் கோரிக்கையைப் பெற்றதாகக் கூறினார்.

விசாரணையில் பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் சமூக ஊடகங்களில் ஒருவருக்கொருவர் நட்பாக இருந்த காதலர்கள் என்று நம்பப்பட்டது மற்றும் கொலைக்கான நோக்கம் கடன் தொடர்பானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here