லங்காவி தொகுதியில் போட்டியிட விரும்பும் எவரையும் வரவேற்பதாக மகாதீர் கூறுகிறார்

எதிர்வரும் 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) லங்காவி நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கு போட்டியிடும் எவரையும் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது வரவேற்கிறார். GE15 இல் லங்காவி நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்காகப் போராடப் போகும் பிகேஆர் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமின் முன்னாள் அரசியல் செயலர் டத்தோ எசாம் முகமட் நோருக்குப் பதிலளிக்கும் வகையில் கெராக்கன் தனா ஏர் (ஜிடிஏ) தலைவர் இவ்வாறு கூறினார்.

மெனாரா கோலாலம்பூரில் முதியோர்கள் தங்கள் ஆண்டை சிறந்த ஆண்டாக மேம்படுத்துவது குறித்த மூன்றாம் வயது ஊடக சங்கத்தின் மாநாட்டின் போது செய்தியாளர்களை சந்தித்தபோது, ​​”லங்காவியில் எனது இடத்தை நான் தொடர்ந்து பாதுகாப்பேன், ஆனால் அந்த இடத்திற்கு யார் வேண்டுமானாலும் போட்டியிடலாம்,” என்று அவர் கூறினார்.

14ஆவது பொதுத் தேர்தல் வரை லங்காவி நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் அம்னோ வெற்றி பெற்றதாக அவர் கூறினார். GE15 இல், அம்னோவுக்கு இன்னும் செல்வாக்கு இருக்கிறதா என்பது எங்களுக்குத் தெரியாது என்று அவர் கூறினார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் போட்டியிடும் இடங்களை GTA இன்னும் இறுதி செய்யவில்லை என்றும் டாக்டர் மகாதீர் கூறினார். GE15ல் வெற்றிபெற எதிர்க்கட்சிகள் ஒன்றுபட வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார். GE14 இன் போது என்ன செய்யப்பட்டது போன்ற எங்கள் விரோதத்தை நாம் ஒதுக்கி வைக்க வேண்டும். அப்போது, ​​பெர்சத்துவும் டிஏபியும் ஒருவருக்கொருவர் உடன்படவில்லை. ஆனால் எதிரணியைத் தோற்கடிக்க நாங்கள் ஒத்துழைத்தோம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here