கொள்ளை சம்பவத்தின்போது காசாளர் அறையில் தன்னைப் பூட்டிக் கொண்டு தப்பித்த சம்பவம்

காஜாங்: தாமான் செமினி இண்டாவில் உள்ள ஒரு கடையில் கொள்ளையடித்துவிட்டு ஒரு சில சிகரெட் பெட்டிகளுடன் ஆடவர் ஒருவர் தப்பினார்.

திங்கள்கிழமை (அக் 17) இரவு 7.20 மணியளவில் பராங்குடன் ஆயுதம் ஏந்திய சந்தேக நபர் கடையில் நுழைந்தபோது 21 வயதான பெண் காசாளர் ஒருவர் கடையில் பணிபுரிந்து கொண்டிருந்தார் என்று காஜாங் OCPD முகமட் ஜைத் ஹசன் கூறினார்.

மஞ்சள் துணியால் முகத்தை மூடிய சந்தேக நபர், பாதிக்கப்பட்டவரை பணப் பதிவேட்டைத் திறந்து அனைத்துப் பணத்தையும் ஒப்படைக்கும்படி வற்புறுத்த முயன்றார், ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர் தன்னிடம் சாவி இல்லை என்று கூறி தடுத்து நிறுத்தினார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (அக் 18) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”இது கோபமடைந்த சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரைக் கூச்சலிட்டார்” என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் தனது கைத்தொலைபேசியை ஒப்படைக்குமாறு சத்தமிட்டதால், அவர் ஸ்டோர் அறைக்குள் தப்பிச் சென்று கதவைப் பூட்டியுள்ளார்.

சந்தேக நபர் பின்னர் சம்பவ இடத்திலிருந்து தப்பிச் சென்றார், ஆனால் பல சிகரெட் பெட்டிகளைப் பறிப்பதற்கு முன்பு அல்ல. கொள்ளையின் போது பாதிக்கப்பட்டவர் காயமடையவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 392/397 இன் கீழ் இந்த வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று ஏசிபி முகமது ஜைத் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here