3 மாநில சட்டமன்றங்களில் இருந்து EC கலைப்பு அறிவிப்பைப் பெறுகிறது

மூன்று மாநில சட்டப் பேரவைகள் கலைக்கப்பட்டதற்கான அறிவிப்புக் கடிதங்களைத் தேர்தல் ஆணையம் (EC) பெற்றுள்ளது. தேர்தல் ஆணையத்தின் செயலாளர் இக்மல்ருதீன் இஷாக் கூறுகையில், பகாங் மற்றும் பெர்லிஸில் இருந்து அக்டோபர் 14 அன்றும் பேராக்கிலிருந்தும் ஆணையம் நோட்டீஸைப் பெற்றுள்ளது.

இந்நிலையில், அக்டோபர் 20-ம் தேதி நடைபெறும் தேர்தல் ஆணையத்தின் சிறப்புக் கூட்டத்தில் மூன்று மாநில தேர்தல்களுக்கான முக்கியமான தேதிகள் குறித்து ஒரே நேரத்தில் விவாதிக்கப்படும் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பகாங், பெர்லிஸ் மற்றும் பேராக் ஆகியவை 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கு வழி வகுத்து, அக்டோபர் 10ஆம் தேதி, இடைக்கால  பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டதாக அறிவித்ததைத் தொடர்ந்து, தங்கள் மாநிலச் சட்டமன்றங்களைக் கலைக்கத் தேர்ந்தெடுத்தன.

பகாங்கில் 42 மாநிலத் தொகுதிகளிலும், பெர்லிஸில் 15 மாநிலத் தொகுதிகளிலும், பேராக்கில் 59 மாநிலத் தொகுதிகளிலும் போட்டி நிலவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here