நான்கு வயது மகன் சித்ரவதை; வளர்ப்பு தந்தை கைது

அம்பாங்கில் வளர்ப்புத் தந்தை நேற்று கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து நான்கு வயது சிறுவன்  சித்ரவதையில் இருந்து காப்பாற்றப்பட்டான்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஃபரூக் எஷாக் கூறுகையில், 30 வயதுடைய சந்தேக நபரின் இளைய மைத்துனர் புதன்கிழமை ஶ்ரீ முத்தியாரா அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் நடந்த சித்ரவதை குறித்து பொலிஸில் புகார் அளித்துள்ளார்.

பாதுகாவலரான சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை அடிப்பதைப் பார்த்ததாக புகார்தாரர் கூறினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சிறுவனின் உடல், கால்கள் மற்றும் அந்தரங்க பாகங்களில் காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

இனந்தெரியாத நபர் ஒருவர் சிறுவனுக்கு ஐந்து மாத குழந்தையாக இருந்தபோது தம்பதியரின் பராமரிப்பில் இருந்து வருகிறார். சிறுவர் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) இன் கீழ் விசாரணைக்காக சந்தேகநபர் ஒக்டோபர் 25 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here