தீ விபத்தில் உடல்பேறு குறைந்த வயதான மாது ஒருவர் உயிரிழந்தார்

ஈப்போ: சனிக்கிழமை (அக். 22) அதிகாலை கெரியனில் உள்ள கம்போங் தெலுக்கில் வீட்டில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் கணவர் காயமடைந்த நிலையில் வயதான பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார். பாகான் செராய் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் அஹ்மத் நூர் சியாம்சி ஜைனோல்டின் கூறுகையில், காலை 5.42 மணியளவில் உடல்பேறு குறைந்த தம்பதியினர் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவம் குறித்து தீயணைப்பு வீரர்களுக்கு ஒரு துயர அழைப்பு வந்தது.

இறந்தவர் டான் பாய் சூ, 74 என அடையாளம் காணப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சம்பவ இடத்திலேயே அந்த பெண் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர் என்று அவர் கூறினார். உயிரிழந்தவரின் சடலம் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாகவும், தீயை அணைக்கும் பணி காலை 7.30 மணியளவில் நிறைவடைந்ததாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here