15ஆவது பொதுத்தேர்தல்; சிரம்பானில் அந்தோனி லோக் சியூ ஃபூக் போட்டி

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) சிரம்பான் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிட DAP பொதுச்செயலாளர் அந்தோனி லோக் சியூ ஃபூக் இன்று உறுதிப்படுத்தினார். அதே நேரத்தில் நெகிரி செம்பிலான் DAP செயலாளர் சா கீ சன் ராசாவையும் பாதுகாப்பார்.

நெகிரி செம்பிலான் டிஏபி வேட்புமனு மற்றும் இயந்திர விஷயங்களை முன்கூட்டியே முடித்துவிட்டதாக லோக் கூறினார். நியமன நாளுக்கு இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பே தயாரிப்புகள் தொடங்கின.

சிரம்பானையும் ராசாவையும் பாதுகாக்க நாங்கள் தயாராக இருக்கிறோம். நாங்கள் இரண்டு இடங்களிலும் வெற்றி பெற விரும்புவது மட்டுமல்லாமல், போர்ட்டிக்சன், தம்பின் மற்றும் (கைப்பற்ற) கோல பிலாவைப் பாதுகாக்க எங்கள் பங்காளிகளுக்கு உதவுவதற்கும் நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம், என்று அவர் இன்று ராசா நாடாளுமன்ற செயல்பாட்டு அறையைத் திறந்து வைத்தார்.

லோக் சிரம்பான் தொகுதியில் இரண்டு முறை பதவி வகித்துள்ளார் மற்றும் GE14 இல், பாரிசான் நேஷனல் (BN) வேட்பாளர் சோங் சின் வூன் மற்றும் PAS இன் ஷரிபுதீன் அஹ்மத் ஆகியோருக்கு எதிராக 30,694 வாக்குகள் பெரும்பான்மையுடன் வெற்றி பெற்றார்.

இதற்கிடையில், சா, GE14 இல் BN இன் Ng Kian Nam, Mohd Kairil Anuar Mohd Wafa (PAS) மற்றும் மக்கள் மாற்றுக் கட்சியின் (PAP) டேவிட் தாஸ் ஆகியோரை 46,867 வாக்குகள் பெரும்பான்மையுடன் தோற்கடித்தார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம், டத்தோஸ்ரீ அமினுடின் ஹாருன் கூட்டணியின் போர்ட்டிக்சன் நாடாளுமன்ற வேட்பாளராக இருப்பார் என்று அறிவித்தது குறித்து, அன்வாருக்குப் பிறகு நெகிரி செம்பிலான் மந்திரி பெசார் சரியான தேர்வு என்று லோக் கூறினார்.

வியாழன் அன்று, அன்வார் பேராக்கில் உள்ள தம்பூன் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிடப் போவதை உறுதி செய்தார். தேர்தல் ஆணையம் நவம்பர் 19-ஆம் தேதி வாக்குப்பதிவு செய்ய திட்டமிட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் வேட்புமனு தாக்கல் நவம்பர் 5ஆம் தேதியும், முன்கூட்டிய வாக்களிப்பு நவம்பர் 15ஆம் தேதியும் நடைபெறும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here