இந்தியாவில் மலேசிய சிறைத்துறைக்கு வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருது வழங்கப்பட்டது

கோலாலம்பூர்: இந்தியாவின் புது டில்லியில் நேற்று நடைபெற்ற அனைத்துலக கைவினை விருதுகள் விழாவில் (ICA) மலேசிய சிறைத் துறைக்கு வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருது வழங்கப்பட்டது.

இந்த விருது விழாவில் கலந்து கொண்ட சிறைத்துறை இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ நோர்டின் முஹமட், கைதிகளுக்கான புனர்வாழ்வு மற்றும் திறன் திட்டங்களை செயல்படுத்துவதில் துறையின் அதிகாரிகள் மற்றும் ஊழியர்கள் காட்டிய முயற்சியின் விளைவாக இந்த விருது கிடைத்துள்ளது என்றார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக் 23) அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், இந்த விருது மூலம் சிறைத் துறை ஆற்றிய பணியை அங்கீகரித்த நடுவர் மன்றத்திற்கு நான் மிகவும் நன்றி கூறுகிறேன்.

கைவினைத் துறையில் சிறந்த பங்களிப்பிற்காக உலகம் முழுவதும் உள்ள கைவினைஞர்கள், வடிவமைப்பாளர்கள், தனிநபர்கள், நிறுவனங்கள், கவுன்சில்கள், கிராமங்கள் மற்றும் நிறுவனங்களுக்கு மரியாதை செலுத்தும் வகையில் 2017 ஆம் ஆண்டு அனைத்துலக கைவினை விருதுகள் தொடங்கப்பட்டது.

இது புது டில்லியை தளமாகக் கொண்ட கிராஃப்ட் வில்லேஜ் என்ற சமூக அமைப்பால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. இது கைவினைப் பொருட்களைப் பயிற்றுவிப்பதற்கும் மேம்படுத்துவதற்கும் வேலை செய்கிறது. மேலும் இது உலக கைவினைக் கவுன்சிலின் உறுப்பினராகவும் உள்ளது.

இந்தியாவில் இருந்தபோது, ​​நார்டின் புது தில்லி சிறைத்துறை இயக்குநர் ஜெனரலைச் சந்தித்தார். சந்தீப் கோயல் தனது அலுவலகத்தில் மலேசியா மற்றும் இந்தியாவில் சிறை நிர்வாகத்தை செயல்படுத்துவது குறித்து கருத்துகளை பரிமாறிக் கொண்டார்.

இங்கு (இந்தியா) செயல்படுத்தப்படும் புனர்வாழ்வுத் திட்டங்கள் மற்றும் செயல்பாடுகள் (மலேசியா) கைதிகளுக்கு சமூகங்களுடன் சேர்ந்து வெளியில் வேலை செய்ய வாய்ப்பு அளிக்கப்படுவதைப் போன்றே உள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here