உலகம் முழுவதும் வாட்ஸ்அப் செயலிழந்துள்ளது

வாட்ஸ்அப் செயலி செயலிழப்பதால் பயனர்கள் செய்திகளை அனுப்பவும் பெறவும் முடியாமல் தவிப்பதாக கூறப்படுகிறது. சேவை இடையூறு நேற்று பிற்பகல் 3 மணிக்கு தொடங்கியதாக நம்பப்படுகிறது, உலகெங்கிலும் உள்ள பல செய்தி இணையதளங்களும் இதையே தெரிவிக்கின்றன.

வாட்ஸ்அப் சேவைகள் நாடு முழுவதும் முடங்கியுள்ளதாக இந்தியா எக்ஸ்பிரஸ் தெரிவித்துள்ளது. மும்பை, டெல்லி, கொல்கத்தா மற்றும் லக்னோ ஆகியவை கவரேஜால் பாதிக்கப்பட்ட முக்கிய பிராந்தியங்கள் மற்றும் நகரங்களில் அடங்கும். உலகம் முழுவதும் வாட்ஸ்அப் சேவை செயலிழந்துள்ளதாக டவுன்டெக்டர் என்ற இணையதளம் தெரிவித்தது, இதனால் பயனர்கள் செய்திகளை அனுப்பவும் பெறவும் முடியவில்லை.

Downdetector என்பது உலகம் முழுவதும் உள்ள பிரபல இணையதளங்கள் அல்லது பயன்பாடுகளைக் கண்டறியும் கருவியாகும். இதற்கிடையில், வாட்ஸ்அப் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான மெட்டா நிறுவனம், அப்ளிகேஷன் தொழில்நுட்ப பிரச்சனைகளை எதிர்கொண்டதாக ஒப்புக்கொண்டது.

நிறுவனத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், மெட்டா தனது சேவைகளை விரைவில் மீட்டெடுக்க முயற்சிக்கிறது. அக்டோபர் 2021 இல், ஆப்ஸ் ஆறு மணிநேர சேவை செயலிழப்பை சந்தித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here