வேதமூர்த்தி தேசிய முன்னணிக்கு தனது ஆதரவை வழங்குவதாக அறிவிப்பு

முன்னாள் தேசிய ஒருமைப்பாட்டு அமைச்சர் வேதமூர்த்தி, 15வது பொதுத் தேர்தலுக்கு (GE15) முன்னதாக தேசிய  முன்னணிக்கு தனது ஆதரவை அறிவித்தார். மலேசிய முன்னேற்றக் கட்சியை (MAP) வழிநடத்தும் Waytha, ஏழை மற்றும் ஒடுக்கப்பட்ட இந்திய சமூகத்திற்கு உதவும் தனது பணியை முடிக்க விரும்புவதாகக் கூறினார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) அவர்களின் கூட்டணியில் சேருவதற்கான எனது கோரிக்கைக்கு பதிலளிப்பதற்காக நான் நீண்ட நேரம் காத்திருந்தேன் மேலும் PH இன் பதிலுக்காக இரண்டு ஆண்டுகளாக காத்திருப்பதாக கூறினார். PH இன் அமைதி எனக்கு ஒரு விருப்பமல்ல. அன்வார் இப்ராகிம் என்னுடன் எந்த ஒத்துழைப்பையும் ஏற்படுத்த விரும்பவில்லை என்று நினைக்கிறேன். அவரது முடிவை நான் மதிக்கிறேன் நான் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் சமூகத்தின் நலனுக்காக முன்னேற வேண்டும்.”

PH தலைமையிலான அமைச்சரவையில் ஒருமுறை உறுப்பினராக இருந்த வேதா, தனக்கு “முடிவடையாத வணிகம்” இருப்பதாகவும், இந்திய சமூகம் முக்கிய பொருளாதாரம் மற்றும் பொது சேவைகளின் ஒரு பகுதியாக மாறுவதை உறுதி செய்ய விரும்புவதாகவும் கூறினார். அரசு மற்றும் தனியார் துறைகளில் இளைஞர்களுக்கு வாய்ப்புகளை வழங்குவதும் உருவாக்குவதும் எனது நோக்கம்.

சமூகத்தின் பெரும் பகுதியை பாதிக்கும் கடுமையான வறுமையை நிவர்த்தி செய்வதே எனது நோக்கம். இளம் இந்தியர்களுக்கு, குறிப்பாகப் படிப்பை பாதியில் நிறுத்தியவர்களுக்கு பயிற்சி அளிக்கப்படுவதையும், அவர்களின் திறன் மற்றும் சம்பாதிக்கும் திறனை வளர்த்துக்கொள்ள மாற்று வழிகள் இருப்பதையும் அவர் உறுதி செய்ய விரும்புகிறார்.

2007 இல் ஹிண்ட்ராப் பேரணியின் முக்கிய இயக்கம் சமூகத்தின் பிரச்சினைகளை ஒருமுறை தீர்த்து வைப்பதற்கான திட்டத்தை வகுத்திருப்பதாகக் கூறினார். பிரதமராக யார் வந்தாலும் இந்திய சமூகம் எதிர்கொள்ளும் தனித்துவமான பிரச்சினைகளைப் புரிந்துகொள்வது முக்கியம்.

எங்கள் சமூகத்தை கட்டியெழுப்பவும், எனது வாழ்க்கைப் பயணத்தையும் பணியையும் நிறைவேற்ற உதவும் பிரதமரை ஆதரிப்பதே எனக்கு முக்கியமானது.”

பாரிசான் நேஷனல் (BN) தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடியை ஏற்கனவே சந்தித்ததாக வேதா கூறினார். இந்திய சமூகத்திற்கான எனது முயற்சிகள் மற்றும் திட்டங்களை அவர் ஆதரிக்கிறார். எனவே, MAPயும் நானும் டத்தோஸ்ரீ ஜாஹிட் தலைமையில் தேசிய  முன்னணியை ஆதரிப்போம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here