நடக்காத இசை நிகழ்ச்சிக்காக டிக்கெட் விற்ற பெண் கைது

கோலாலம்பூர்: கோத்த கினாபாலுவில்  இல்லாத இசை நிகழ்ச்சியை விளம்பரப்படுத்தியதற்காக பெண் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், பிப்ரவரி 4 “கச்சேரியில்” நிகழ்த்தியவர்களில் ஒருவராக பட்டியலிடப்பட்ட ஆன்லைன் இடுகையில் 53 வயதான கலைஞர் ஒருவரிடமிருந்து அக்டோபர் 25 அன்று காவல்துறைக்கு புகார் வந்தது.

புகார் அளித்தவர் மலேசிய ராக் லெஜண்ட் டத்தோ அவி, அஹ்மத் அசார் ஓத்மான் என்று போலீசார் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர். கச்சேரியில் சேர்வதற்கான ஒப்பந்தத்தை அவர் மறுத்ததாக  என்று அவர் கூறினார். டிக்கெட்டுகள் RM199 முதல் RM649 வரை விலையில் விற்கப்படுகின்றன.

புகார்  செய்யப்பட்ட மறுநாள் விசாரணைகளை அடுத்து 48 வயதுடைய பெண் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். அவளுடைய குற்றப் பதிவில் இரண்டு குற்றங்கள் உள்ளன. அதில் ஒன்று ஏமாற்றியது உட்பட விசாரணைக்காக சனிக்கிழமை (அக். 29) வரை தடுப்பு காவல் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

டிக்கெட் வாங்கிய அனைவரையும் எங்களுக்கு உதவ முன் வந்து அறிக்கைகளை தாக்கல் செய்யுமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று ஏசிபி முகமது ஃபாரூக் வெள்ளிக்கிழமை (அக் 28) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here