கெடா வெள்ளத்தால் வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 267 ஆக உயர்ந்துள்ளது

அலோர் செத்தார், கெடாவில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை இன்று காலை 8 மணி நிலவரப்படி, 87 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 267 பேராக அதிகரித்துள்ளது.  முந்தைய 27 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 87 பேருடன் ஒப்பிடும்போது. கெடா சிவில் பாதுகாப்புப் படை (ஏபிஎம்) பேரிடர் மேலாண்மைக் குழு செயலகத் தலைவர், மேஜர்  முஹம்மது சுஹைமி முகமது ஜைன், பாலிங் மற்றும் கோத்தா செத்தார் மாவட்டங்களில் நான்கு புதிய தற்காலிக வெளியேற்ற மையங்கள் (பிபிஎஸ்) நேற்று இரவு திறக்கப்பட்டதாகக் கூறினார்.

நேற்று இரவு 8 மணிக்கு பாலிங்கில் மூன்று பிபிஎஸ் திறக்கப்பட்டது.  பாலிங் மற்றும் கோத்தா செத்தார் மாவட்டங்களில் பல மணி நேரம் பெய்த கனமழையால் நீர்மட்டம் உயர்ந்து வெள்ளம் ஏற்பட்டுள்ளது. இன்று காலை வானிலை மேகமூட்டத்துடன் உள்ளது. நேற்று மதியம் போல் அதிக மழை பெய்யாது என நம்புகிறோம் என்றார்.

இதற்கிடையில், நீர்ப்பாசனம் மற்றும் வடிகால் திணைக்களத்தின் உத்தியோகபூர்வ பொது இன்ஃபோர்பன்ஜிர் இணையத்தளம், தாமான் அமானில் உள்ள சுங்கை அனாக் புக்கிட், கோத்தா செத்தாரில் உள்ள நீர்மட்ட அளவீடு 2.82 மீட்டராக பதிவாகியுள்ளது. இது அபாய அளவை விட அதிகமாக உள்ளது மற்றும் இது 9 ஆம் தேதி வரை மேல்நோக்கி இருக்கும். நெடுஞ்சாலை பாலம், கோத்தா செத்தாரில் உள்ள சுங்கை கெடாவின் நீர்மட்டம் எச்சரிக்கை அளவை விட 1.89 மீட்டர் அளவை தாண்டியுள்ளது, அதே நேரத்தில் பல மாவட்டங்களில் உள்ள பல ஆறுகளில் நீர் மட்டம் எச்சரிக்கை மட்டத்தில் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here