சாலை விபத்தில் புத்ராஜெயா மருத்துவமனை ஊழியர் உயிரிழந்தார்

புத்ராஜெயா: ஶ்ரீ சௌஜானா பாலத்தில் இன்று ஜாலான் செந்தோசா நோக்கிச் செல்லும் சாலையை சுத்தம் செய்யும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த ஆலம் புளோரா நிறுவன லோரியின் வலது பின்புறம் மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் இறந்தார்.

புத்ராஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் (IPD), உதவி ஆணையர் A Asmadi Abdul Aziz, இந்த சம்பவம் பிற்பகல் 3.05 மணியளவில் நடந்ததாகக் கூறினார். அப்போது பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் வளைக்கத் தவறி சாலையின் வலது பக்கத்தில் விழுந்தது.

அவரது கூற்றுப்படி, பலியானவர் புத்ராஜெயா மருத்துவமனை ஊழியர், முஹம்மது ஐமன்ஹாபிஸ் அப்துல் வஹாப் 30, அவர் தலையில் பலத்த காயம் அடைந்தார் மற்றும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக புத்ராஜெயா மருத்துவமனை மருத்துவ அதிகாரி அறிவித்தார்.

இந்த சம்பவத்தின் போது பாதிக்கப்பட்டவர் Yamaha Legenda 115(E) மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிச் சென்றுள்ளார். ஆனால் ​​லோரி ஓட்டுநருக்கு காயம் ஏதும் ஏற்படவில்லை. இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here