நெகிரி செம்பிலான் KPDNHEP பிடியில் 65,000 லிட்டர் மானிய விலை டீசல் பறிமுதல் செய்தது

நெகிரி செம்பிலான் உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகம் (KPDNHEP) நேற்று போர்ட்டிக்சனில் உள்ள பாசீர் பஞ்சாங்கில் உள்ள பத்து 18,  எண்ணெய் டேங்கர் மீது நடத்திய சோதனையில் 65,000 லிட்டர் மானிய விலையிலான டீசலை முறைகேடாகப் பயன்படுத்துவதற்கான முயற்சியை முறியடித்தது.

அதன் இயக்குனர் முஹம்மது ஜாஹிர் மஸ்லான் கூறுகையில், போர்ட் டிக்சன் KPDNHEP அமலாக்க அதிகாரிகள் 139,750 ரிங்கிட் மதிப்புள்ள மானிய விலையில் வழங்கப்பட்ட டீசல், எண்ணெய் டேங்கர், லோரி டேங்கர் மற்றும் டீசலை மாற்றுவதற்கு பயன்படுத்திய உபகரணங்களை பறிமுதல் செய்தனர். RM1.13 மில்லியன் மதிப்புடையது.

லோரி டேங்கரின் டிரைவர் என்று நம்பப்படும் ஒருவர், எண்ணெய் டேங்கரில் இருந்து லோரிக்கு டீசலை மாற்றுவது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. ஆயில் டேங்கரை இயக்கும் நபரின் ஆவணங்களை ஆய்வு செய்ததில் திட்டமிடப்பட்ட கட்டுப்பாட்டு பொருட்களை கையாள்வதற்கான சப்ளை கட்டுப்பாட்டாளரிடமிருந்து அவரிடம் உரிமம் இல்லை என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முஹம்மது ஜாஹிர் 30 முதல் 50 வயதுடைய நான்கு உள்ளூர் ஆண்கள், விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். மேலும் இந்த வழக்கு சப்ளை கட்டுப்பாடு சட்டம் 1961 இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here