வீட்டை சுத்தம் செய்யாத காரணத்தால் தாயாரை தாக்கிய இளைஞன் கைது

கோலாலம்பூர்: வீட்டை சுத்தம் செய்யாத காரணத்தால் 19 வயது இளைஞன் தனது தாயின் முகத்தில் அறைந்ததாகவும் அவரது உடலை மிதித்ததாகவும் நம்பப்பட்டதைத் தொடர்ந்து போலீசார் அவரை கைது செய்தனர். கடந்த வெள்ளிக்கிழமை மாலை 6 மணியளவில் பெட்டாலிங் ஜெயாவின் சுங்கை வேயில் உள்ள அவர்களது இல்லத்தில் இந்த சம்பவம் நடந்தது.

பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட், பாதிக்கப்பட்ட 44 வயதான நபர் நேற்று பிற்பகல் 2.40 மணியளவில் காவல்துறை புகாரினை தாக்கல் செய்ய முன்வந்தார். தனது தாயார் வீட்டை சுத்தம் செய்யவில்லை என எண்ணியதால் திருப்தி அடையாத சந்தேக நபர் புகார்தாரரை தாக்கியதாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

சம்பவத்தின் போது ​​சந்தேக நபர் புகார்தாரரை தாக்குவதற்கு முன்பு வீட்டின் முன்பக்க கதவை பூட்டியுள்ளார். சந்தேக நபர் பின்னர் அவரது முகத்தில் குத்தினார் மற்றும் புகார்தாரரின் இடது மார்பில் மிதித்ததால் அந்த பெண்ணின் முகம் மற்றும் உடலில் காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபரான அவர், நேற்று இரவு 7.30 மணியளவில், பெட்டாலிங் ஜெயாவின் கம்பங் லிண்டுங்கனில் உள்ள இடத்தில் கைது செய்யப்பட்டார். சந்தேக நபருக்கு குற்றவியல் வழக்கு தொடர்பான கடந்தகால பதிவுகள் இருப்பதாகவும் அவருக்கு சிறுநீர் பரிசோதனை செய்ததில் போதைப்பொருள் பாவனைக்கு எதிர்மறையாக இருப்பதாகவும் மதிப்பாய்வு கண்டறியப்பட்டது.

விசாரணையின் போது, ​​சந்தேக நபர் இந்தச் செயலைச் செய்ததை ஒப்புக்கொண்டார். இப்போது அவர் மேலதிக விசாரணைக்காக இந்த புதன்கிழமை வரை நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

முகமட் ஃபக்ருதீன் கூறுகையில், சந்தேக நபர் தனது தாயிடம் இதுபோன்ற சம்பவம் செய்வது முதல் முறையல்ல என்பது விசாரணையின் முடிவில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. ஆயுதங்கள் அல்லது ஆபத்தான வழிகளைப் பயன்படுத்தி வேண்டுமென்றே காயத்தை ஏற்படுத்தும் குற்றவியல் சட்டத்தின் 324 ஆவது பிரிவின் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here