இனி முகக்கவசம் அணிவது கட்டாயம் ; கைரி வலியுறுத்தல்.

புதிய கோவிட் -19 அலை தேசத்தை அச்சுறுத்துவதால்  மக்கள் நெரிசலான மற்றும்  உள் அரங்குகளில் தங்கள் முகக்கவசம் அணிய வேண்டும் என்று சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன்   வலியுறுத்தினார்.

பொதுமக்கள் பரிசோதனை, அறிக்கை, தனிமைப்படுத்தல், தகவல் மற்றும் தேடுதல் – ஆகியவற்றால் பாதிக்கப்பட்டிருந்தால்  TRIIS முறையைக் கடைப்பிடித்து விழிப்புடன் இருக்க வேண்டும்.அதிக ஆபத்துள்ள நோயாளிகளுக்கு Paxlovid என்ற மருந்து வழங்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

கோவிட்-19 வழக்குகள் இன்று கிட்டத்தட்ட 4,000 ஐ எட்டியுள்ளன.  சுமார் 96% வகை 1 மற்றும் 2 ஐச் சேர்ந்தவர்கள். நாங்கள் தொற்றுநோய்களின் அலைகளை அனுபவித்து வருகிறோம். அலை பெரிதா அல்லது சிறியதா என்பது நமது செயல்களைப் பொறுத்தே அமையும்” என்று தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கணக்கில் பதிவிட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here