கார் சறுக்கி சாலை தடுப்பில் மோதி 10 மீட்டர் ஆழத்தில் விழுந்தது; ஓட்டுநருக்கு பலத்த காயம்

ஜாலான் பாங்கி அவென்யூவில் கார் சறுக்கி, சாலை தடுப்பில் மோதியதில் ஓட்டுநர் தூக்கி வீசப்பட்டு பலத்த காயமடைந்தார். சிலாங்கூரில் உள்ள மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டு மையத்தின்  தலைவர் சுல்பிகார் ஜாஃபர் கூறுகையில், காலை 8.52 மணிக்கு இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனது தரப்புக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

பாங்கி தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) ஒரு இயந்திரத்துடன் மொத்தம் ஆறு உறுப்பினர்கள் அந்த இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​நிசான் செஃபிரோ விபத்துக்குள்ளானதைக் கண்டறிந்தோம். அது சறுக்கி சாலை தடுப்பில் மோதியிருந்தது. விபத்தின் காரணமாக 24 வயது ஓட்டுநர் தூக்கி எறியப்பட்டு கிட்டத்தட்ட 10 மீட்டர் ஆழமான சரிவில் விழுந்தார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் தீயணைப்புத் துறையால் வெற்றிகரமாக மீட்கப்பட்டு , மேல் சிகிச்சைக்காக மலேசிய சுகாதார அமைச்சகத்தின் (கேகேஎம்) மருத்துவக் குழுவிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். விபத்தின் விளைவாக பாதிக்கப்பட்டவர் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளாகியுள்ளார் என்பது புரிகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here