இன்று காலை 6 மணி முதல் வேட்புமனுத் தேர்வு மையங்களுக்குச் செல்லும் பல சாலைகள் மூடப்படுகிறது -போலீஸ்

கோலாலம்பூர், நவம்பர் 5 :

இன்று காலை 6 மணி முதல் 15வது பொதுத் தேர்தலுக்கான வேட்புமனுத் தேர்வு மையங்களுக்குச் செல்லும் பல சாலைகளை போலீசார் மூடுகின்றனர்.

தலைநகரில், ஜாலான் சுல்தான் அஸ்லான் ஷா (ஜாலான் ஈப்போ) வழியாக ஜாலான் பெர்ஹென்டியானின் போக்குவரத்து சமிக்ஞை விளக்கு சந்திப்பிலிருந்து செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் போக்குவரத்து சமிக்ஞை விளக்கு சந்திப்பு வரையான சாலை இரு திசைகளிலும் போக்குவரத்துக்கு மூடப்படும் என்று செந்துல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் பெ எங் லாய் கூறினார்.

ஜாலான் அம்பாங்-லெம்பா ஜெயாவிலிருந்து கம்போங் மலாயு போக்குவரத்து சமிக்ஞை விளக்கு சந்திப்பில் இருந்து பந்தர் பாரு அம்பாங் போக்குவரத்து சமிக்ஞை விளக்கு சந்திப்பு வரையிலான பாதையும் மூடப்படுகிறது.

“ஜாலான் அம்பாங்-கோலாலம்பூரிலிருந்து செல்லும் பாதையில், பண்டார் பாரு அம்பாங் போக்குவரத்து சமிக்ஞை விளக்கு சந்திப்பில் இருந்து ஜாலான் மெர்டேக்கா வெளியேறும் வரையிலான சாலையும் மூடப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் ஜாலான் செங்கால் சாலை முற்றிலும் மூடப்படும்.

“கோலாலம்பூரின் திசையில் இருந்து வரும் இலகுரக வாகனங்கள் ஜாலான் மெர்பாவ்-ஜாலான் பினாங்-ஜாலான் அம்பாங் ஆகிய மாற்றுச் சாலைகளில் திருப்பிவிடப்படும், அதே சமயம் லெம்பா ஜெயாவின் திசையிலிருந்து வரும் வாகனங்கள் ஜாலான் வவாசன் 4/2-ஜாலான் மெர்டேக்கா-ஜாலான் மேவா-ஜாலான் கஹாயா 1-ஜாலான் பெசார் சஹாயா ஆகிய பாதைகளில் திருப்பிவிடப்படும். ,” என்று அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்,துணை ஆணையர் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் நேற்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மேலும் ஜாலான் பண்டான் இல்மு-ஜாலான் பூங்கா ராயாவின் இரு திசைகளும் மூடப்படும் என்று முகமட் ஃபாரூக் கூறினார்.

ஜாலான் கெஞ்சனா 1-ன் வெளியேறும் சந்திப்பு, ஜாலான் பண்டான் இன்டா 3/6, ஜாலான் பண்டான் இன்டா 3/4 சந்தி, பண்டான் இன்டா 3/4 D சந்தி மற்றும் ஜாலான் பண்டான் இன்டா 3/4 E சந்திப்பு ஆகியவை மூடப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

புத்ராஜெயாவின் ப்ரீசிங்க்ட் 9ல் உள்ள பல சாலைகள் காலை 8 மணி முதல் அனைத்து வாகனங்களுக்கும் மூடப்படுகிறது.

மேலும் சிலாங்கூரில், பெட்டாலிங் ஜெயா, கிள்ளான் உத்தரா, ஷா ஆலாம், காஜாங், கோம்பாக், உலு சிலாங்கூர், அம்பாங் ஜெயா, சுங்கை பூலோ மற்றும் சபாக் பெர்னாம் ஆகிய ஒன்பது மாவட்டங்களில் உள்ள வேட்புமனுடீ தாக்கல் மையங்களைச் சுற்றியுள்ள பல சிறிய சாலைகளும் வேட்பு மனுத்தாக்கல் செயல்பாட்டின் போது மூடப்படும் என்று சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர், டத்தோ அர்ஜுனைடி முகமட் கூறினார்.

நெகிரி செம்பிலானில், இன்றைய வேட்புமனுச் செயல்முறையை எளிதாக்குவதற்காக ஜாலான் யாம் துவான், ஜாலான் லீ ஃபோங் யீ/ஜாலான் யாம் துவான் மற்றும் ஜாலான் குயில், ஜெம்போல் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய சிரம்பான் உட்பட மாநிலத்தில் பல முக்கிய சாலைகள் மூடப்பகிறது.

பேராக் நகரில், பேராக் தெங்கா மாவட்டத் தலைமையகத்தின் (IPD), பொதுப் பணித் துறை (JKR)/ வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், RISDA பேராக் தெங்கா அலுவலகத்திற்கு எதிரே உள்ள சந்திப்பு, மூடப்படும் வழிகளில் ஒன்று என்று பேராக் தெங்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், பருடின் வாரிசோ கூறினார்.

பேராக் தெங்கா சிரியா நீதிமன்றத்தின் முன்புறம், கம்போங் காஜா-தஞ்சோங் துவாலாங் மாவட்ட அலுவலகம் முன் மற்றும் தானா கேச்சில், கம்போங் கஜாவில் ஒரு பாதை மூடப்படும் என்றும் தெரிவிக்கப்படுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here