சுங்கை சிப்புட்டில் 7 முனைப்போட்டி

பேராக்கில் சுங்கை சிப்புட் தொகுதிக்கு போட்டியிடும் ஏழு பேரில் மஇகா தலைவர் எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரனும் ஒருவர். விக்னேஸ்வரன் பக்காத்தான் ஹராப்பான், பெரிகாத்தான் நேஷனல், கெராக்கான் தனா ஏர் மற்றும் மூன்று சுயேச்சை வேட்பாளர்களை எதிர்த்துப் போட்டியிடுவார்.

PH ஐ 2018 இல் வெற்றி பெற்ற எஸ் கேசவன் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவார். அதே நேரத்தில் G இருதயநாதன் மற்றும் அஹ்மத் ஃபௌசி முகமட் ஜாபர் முறையே PN மற்றும் GTA ஐ பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவார்கள்.

இல்லத்தரசி ஆர் இந்திராணி, முன்னாள் சுங்கை சிப்புட் பிஎன் தகவல் தலைவர் பஹாருதீன் கமருடின் மற்றும் தொழிலதிபர் என் ராஜா ஆகிய மூன்று சுயேச்சை வேட்பாளர்கள் போட்டியிடுகின்றனர். GE14 இல், கேசவன் BN, PAS மற்றும் பார்ட்டி சோசியலிஸ் மலேசியா வேட்பாளர்களை தோற்கடித்து வெற்றி பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here