திடீர் வெள்ளம்: நாகப்பாம்பு தன்னுடன் நீந்துவதை கண்ட உடல்பேறு குறைந்த பெண் அதிர்ச்சி

கம்போங் சென்டுக் செபராங்கில் மதியம் ஏற்பட்ட திடீர் வெள்ளத்தில் இருந்து தன்னைக் காப்பாற்றிக் கொள்ள நீந்திக் கொண்டிருந்த ஒரு பெண், துணைக்கு நாகப்பாம்பு வருவதை கண்டபோது  சிலிர்க்க வைக்கும் தருணத்தை அனுபவித்தார்.

59 வயதான ஃபரிதா அமீன், தனது வீடு நீரில் மூழ்கியதால் உயரமான இடத்திற்கு நீந்த வேண்டியிருந்தது என்றும், ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு முன்பு மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் இரண்டு கால்களும் உடைந்து சக்கர நாற்காலியில் இருந்ததால் பொதுமக்களின் உதவியை நாடினேன்.

அஹார் தொழுகைக்குப் பிறகு மழை இடைவிடாமல் பெய்தது. ஆற்றின் உயர் அலையுடன் மோதி வெள்ளம் ஏற்பட்டது. தண்ணீர் பெருகி வருவதைக் கண்டதும் ஊர் மக்களிடம் உதவி கேட்க வேண்டியதாயிற்று.

நான் நீந்திக் கொண்டிருந்தபோது, ​​தோட்டத்திலிருந்து வந்திருக்கக்கூடிய நாகப்பாம்பு ஒன்று தோன்றியது. பீதியடைந்து, எனது அண்டை வீட்டாரால் மீட்கப்படுவதற்கு முன்பு நான் விரைவாக நீந்தினேன் என்று அவர் இன்று அல்-வுஸ்டா மசூதியில் உள்ள தற்காலிக வெளியேற்ற மையத்தில் (பிபிஎஸ்) பெர்னாமாவிடம் கூறினார். மேலும் அவரது சொந்த பாதுகாப்பு காரணமாக தனது உடைமைகளை காப்பாற்ற நேரம் இல்லை என்று கூறினார்.

கடந்த  காலங்களில், நாங்கள் பல வெள்ளங்களை அனுபவித்தோம். ஆனால் கணுக்கால் ஆழத்தில் மட்டுமே இருந்தோம், ஆனால் இந்த முறை அது மார்பு மட்டத்தை நான்கு அடிக்கு எட்டியது என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், மாநில குடிமைத் தற்காப்புப் படையின் (APM) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், நேற்று மாலையில் இருந்து தைப்பிங்கில் சில பகுதிகளை பாதித்த திடீர் வெள்ளத்தைத் தொடர்ந்து 194 வெளியேற்றப்பட்டவர்களுக்கு இடமளிக்க ஏழு PPSகளில் மூன்று இன்னும் திறக்கப்பட்டுள்ளன.

Masjid Al-Wusta, Sekolah Menengah Kebangsaan Matang Gelugur and Kampung Perak surau ஆகிய இடங்களில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

நேற்று, புக்கிட் கண்டாங்கைச் சுற்றியுள்ள பல கிராமங்கள் திடீர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டன. மேலும் மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், திணைக்களத்திற்கு மாலை 5.39 மணிக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here