பத்து தொகுதியில் 10 முனை போட்டி

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) பத்து தொகுதியில் புதிய முகங்கள், திரும்பும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மற்றும் பதவியில் இருப்பவர் ஆகியோர் எதிர்த்துப் போராடுவதை பத்து  முனை போட்டியை தொகுதி காணும்.

தியான் சுவா என்று அழைக்கப்படும் முன்னாள் பத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சுவா தியான் சாங் பிகேஆரால் கைவிடப்பட்ட பின்னர் சுயேட்சை வேட்பாளராக மீண்டும் வர முயல்வதால் போர் தீவிரமாக இருக்கும். அவர் பிகேஆரில் இருந்து தற்போதைய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் பிரபாகரனை எதிர்கொள்கிறார்.

முன்னாள் பிகேஆர் துணைத் தலைவர், மற்ற மூன்று சுயேச்சை வேட்பாளர்கள் மற்றும் பாரிசான் நேஷனல், பெஜுவாங் தனா ஏர், வாரிசன் மற்றும் பார்ட்டி ரக்யாட் ஹராப்பான் வேட்பாளர்களை எதிர்கொள்வார்.

சமூக ஊடகங்களில் செல்வாக்கு செலுத்துபவர் நூர் ஃபாத்தியா சியாஸ்வானா அல்லது “கிளியோபாட்ரா” என நன்கு அறியப்பட்ட சித்தி காசிம் மற்றும் டூ செங் ஹுவாட் ஆகியோரும் போட்டியிடுகின்றனர்.

பாரிசான் நேஷனலைப் பொறுத்தவரை, மஇகா துணைத் தலைவர் டத்தோ ஏ. கோகிலன் பிள்ளை இன்று காலை தனது வேட்புமனுவை வெற்றிகரமாக தாக்கல் செய்தார்.  நான் இங்கு ஒரு முன்னாள் ஆசிரியராக இருந்தேன், எனது மாணவர்களான முதல்முறை வாக்காளர்களின் பெற்றோரை நான் அறிவேன் என்று அவர் கூறினார்.

பார்ட்டி வாரிசான் சார்பில் தொழிலதிபர் நாகநாதன் பிள்ளை களமிறக்குகிறார். பாஸ் கட்சியின் அசார் யாஹ்யா  பெரிகாத்தான் நேஷனல் சீட்டில் போட்டியிடுகிறார். பார்ட்டி ராக்யாட் மலேசியாவை (PRM) சேர்ந்த முகமட் சுல்கிஃப்லி அப்துல் ஃபத்தாஹ்வும் போராட்டத்தில் கலந்து கொள்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here