காணாமல் போன சிறுமியை கண்டுபிடிக்க பொதுமக்களின் உதவியை நாடும் போலீசார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 3) டாமன்சரா டாமாயில் உள்ள சௌஜானா டாமன்சாராவில் உள்ள தனது வீட்டை விட்டு வெளியேறிய 16 வயது சிறுமி காணாமல் போயுள்ளார். பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD  முகமட் ஃபக்ருதின் அப்துல் ஹமிட், Ng Siew Ting வியாழக்கிழமை காலை 7 மணியளவில் தனது வீட்டை விட்டு வெளியேறினார்.

அவர் வீடு திரும்பாததால், அதே நாளில் இரவு 7.50 மணியளவில் அவளது பெற்றோர் போலீசில் புகார் அளித்தனர். காணாமல் போன சிறுமி குறித்து ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வருமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம் அல்லது விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் அமீர் ஹக்கிமி ஜகாரியாவை 012-378 3178 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here