பொதுக் கழிப்பறையில் இருந்து 2.80 ரிங்கிட் திருடிய ஆடவருக்கு ஓராண்டு சிறை

ஜோகூர் பாரு: பொதுக் கழிப்பறையில் இருந்து 2.80 ரிங்கிட் திருடியதற்காக, 36 வயது வேலையில்லாத நபருக்கு, இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில்  ஓராண்டு சிறைத் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

மாஜிஸ்திரேட் ஹிதாயத்துல் சியுஹாதா ஷம்சுதீன் முன்னிலையில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட முகமட் ஹபீஸ் முகமட் ரஸாலி குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார். குற்றப்பத்திரிகையின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் 2.10சென் நாணயங்களையும், மூன்று 20சென் நாணயங்களையும் மொத்தம் RM2.80 திருடியுள்ளார்.

நவம்பர் 3 ஆம் தேதி அதிகாலை 4 மணிக்கு லார்கின் சென்ட்ரல் பஸ் டெர்மினலில் உள்ள பொது கழிப்பறையில் இந்த குற்றம் நடத்தப்பட்டது. வழக்கின் உண்மைகளின்படி, ஒரு பாதுகாவலர் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் கழிவறை நன்கொடைப் பெட்டியிலிருந்து பணத்தை எடுத்து தனது வலது கால் சட்டைப் பைக்குள் வைப்பதைக் கண்டார்.

நெருங்கியபோது, ​​குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தப்பி ஓட முயன்றார். ஆனால் தடுத்து வைக்கப்பட்டு பின்னர் காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார். திருட்டுக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 379 இன் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக ஏழு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here