அன்வாருடன் கருத்து வேறுபாடு இல்லை என்கிறார் ரபிஸி

ஜோகூர் பாரு: பிகேஆர் துணைத் தலைவர் முகமட் ரபிஸி ரம்லி  இன்று முரண்பட்ட அறிக்கைகளைத் தொடர்ந்து தனக்கும் கட்சித் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமிற்கும் எந்த கருத்து வேறுபாடும் இல்லை என்றார்.

இது வரவிருக்கும் 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) வெற்றிபெறும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்ட இடங்களை விட அதிகமாகும். ஆரம்பத்தில் இருந்தே நான் நிலையாக இருந்தேன், இப்போது நான்காவது நாள் பிரச்சாரத்தில், நாங்கள் உண்மையில் நல்ல நிலையில் உள்ளோம். மேலும் 80 இடங்களை வெல்ல முடிந்ததைக் காணலாம்.

ஆனால் வரும் இரண்டு வாரங்களில், அதிக மக்களைச் சந்திப்பதன் மூலம் எங்கள் பிரச்சாரம் இன்னும் சிறப்பாக இருந்தால், நாங்கள் 90 முதல் 100 இடங்களை வெல்ல முடியும். எனவே நாம் 100 இடங்களை வெல்ல முடியும் என்று அன்வார் கூறியது உண்மைதான் என்று அவர் இன்று தெப்ராவ் நகரில் நடைபெற்ற செம்பாங் சந்தாய் (சாதாரண உரையாடல்) நிகழ்ச்சியில் கூறினார்.

நேற்று, பாரிசான் நேஷனல் பொருளாளர்-ஜெனரல், டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் துன் ஹுசைன், ரஃபிசியும் அன்வாரும் PH பெறக்கூடிய வெவ்வேறு எண்ணிக்கையிலான இடங்களை வழங்கியுள்ளனர், எனவே, இரு பிகேஆர் தலைவர்களுக்கிடையில் ஒருமித்த அல்லது புரிதல் இல்லை என்று கூறினார்.

பாண்டன் நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான பிஎச் வேட்பாளராகவும் இருக்கும் முகமட் ரஃபிஸி, சேகரிக்கப்பட்ட கருத்து, தரவு சேகரிப்பு, சமூக ஊடகங்கள் மூலம் பதிவுகள் மற்றும் நேருக்கு நேர் பிரச்சாரத்தின் போது வாக்காளர்கள் ஏற்றுக்கொண்டது உள்ளிட்ட பல காரணிகளின் அடிப்படையில் கணிப்பு செய்யப்பட்டது என்றார்.

GE15 இல் ரஃபிஸி, BN ஐ பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் பாண்டான் தொகுதி MCA தலைவர் லியோங் கோக் வீ மற்றும் வாரிசனை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் முன்னாள் MCA தலைவர் ஓங் டீ கீட் ஆகியோரை எதிர்கொள்வார்.

பிஎன் வேட்பாளரையும் சுயேட்சையையும் தோற்கடித்து 26,729 வாக்குகள் பெரும்பான்மையுடன் GE13 இல் ரஃபிஸி வெற்றி பெற்றார். இருப்பினும், GE14 இல், அவர் சம்பந்தப்பட்ட நீதிமன்ற வழக்கு காரணமாக அவர் போட்டியிட தகுதி பெறவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here