வளர்ப்பு மகளை பலாத்காரம் செய்த நபருக்கு 15 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை – மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றம்

புத்ராஜெயா, நவம்பர் 8 :

தனது வளர்ப்பு மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த குற்றச்சாட்டில், 60 வயது முதியவருக்கு விதிக்கப்பட்ட 15 ஆண்டு சிறைத்தண்டனையை மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றம் இன்று உறுதி செய்தது.

ஓய்வுபெற்ற தரமற்ற ஓட்டுநரான அந்த நபர், தனது தண்டனை மற்றும் சிறைத் தண்டனையை நிறுத்தி வைக்கக்கோரிய இறுதி முறையீட்டை இழந்த பிறகு, நீதிமன்றம் தீர்ப்பை உறுதிப்படுத்தியது.

நீதிபதிகள் டத்தோ ஹாஸ் ஜனா மெஹாட், டத்தோ வீரா அகமட் நஸ்ஃபி யாசின் மற்றும் டத்தோ நோர்டின் ஹாசன் ஆகியோர் அடங்கிய மூன்று பேர் கொண்ட குழு, குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவருக்கு இரண்டு முறை சவுக்கால் அடிக்கவும் உத்தரவிட்டது.

நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பில், பாலியல் பலாத்காரம் செய்த நபரை குற்றவாளி என்று தீர்ப்பளித்த அமர்வு நீதிமன்ற நீதிபதியின் தீர்ப்பில் எந்த தவறும்காணப்படவில்லை என்று கூறினார், எனவே தான் அந்த தீர்ப்பு உயர் நீதிமன்றத்தால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது என்று கூறப்பட்டது .

“வழக்கின் உண்மைகளின் அடிப்படையில், கற்பழிப்பு குற்றத்திற்கு 15 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை பொருத்தமானது,” என்றும், குற்றவாளி தனது தண்டனை மற்றும் தண்டனைக்கு எதிரான செய்த மேல்முறையீட்டை நிராகரிப்பதாகவும் தீர்ப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டது.

வழக்கின் உண்மைகளின் படி, அக்டோபர் 2017ஆம் ஆண்டு சிலாங்கூர், பூச்சோங்கில் உள்ள பண்டார் கின்ராராவில் உள்ள ஒரு வீட்டில், அப்போது 17 வயதாக இருந்த தனது வளர்ப்பு மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததற்காக, குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட நபர் நவம்பர் 12, 2019 அன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தால் குற்றவாளியாகக் காணப்பட்டார்.

குறித்த வயோதிபருக்கு எதிராக 18 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், ஐந்து பிரம்படியும் விதிக்கப்பட்டது.
மேலும், அவர் மூன்று ஆண்டுகளுக்கு புனர்வாழ்வு ஆலோசனைக்கு செல்லவும், சிறை தண்டனையை முடித்த பிறகு, மூன்று ஆண்டுகளுக்கு போலீஸ் கண்காணிப்பில் இருக்கவும் உத்தரவிடப்பட்டது.

கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் 5 ஆம் தேதி, உயர் நீதிமன்றம் அவரது தண்டனைக்கு எதிரான அவரது மேல்முறையீட்டை நிராகரித்தது, ஆனால் அவரது சிறைத்தண்டனையை 18 ஆண்டுகளில் இருந்து 15 ஆண்டுகளாக குறைத்தது மற்றும் பிரம்பாடியில் மாற்றம் செய்யவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here