‘அரசாங்கமோ பிரதமரோ நடுவழியில் மாறுவதை நாங்கள் விரும்பவில்லை’ என்கிறார் தோக் மாட்

ரெம்பாவ், நவம்பர் 10 :

வரும் 15வது பொதுத் தேர்தலுக்கான பிரச்சாரங்கள் தொடங்கி ஐந்து நாட்கள் முடிந்த நிலையில், தேசிய முன்னணி (BN) மீது மக்கள் நேர்மறையான உணர்வினை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர் என்று அதன் துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹசான் கூறினார்.

தேசிய முன்னணியின் தேர்தல் இயக்குனராக இருக்கும் அவர் தொடர்ந்து கூறுகையில், தேசிய முன்னணியின் தலைவர்களை மக்கள் சந்திக்கும் போது அவர்களின் அணுகுமுறை மற்றும் உடல்மொழி குறித்த ஆய்வின் அடிப்படையில் பொதுமக்களின் பதிலில் தாம் திருப்தி அடைவதாக கூறினார்.

“GE14ஐயும் இப்போதும் ஒப்பிட்டுப் பார்த்தால், 2018ஐ ஒப்பிடும்போது தற்போது மக்களின் பதில் மற்றும் உணர்வு வேறுபட்டு இருப்பதால், GE15ஐப் பற்றி நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். ஏனெனில் கடந்த பொதுத்தேர்தலில் வாக்காளர்கள் BN சட்டை அணிந்து தலைவர்களைச் சந்திப்பதைத் தவிர்க்க முயற்சிப்பதைக் காண முடிந்தது. ஆனால் இப்போது, ​​அல்ஹம்துலில்லாஹ், நாங்கள் எங்கு சென்றாலும், மக்கள் எங்களை அன்புடன் வரவேற்கிறார்கள், ”என்று அவர் நேற்று செம்போங் பசார் மலத்தில் மக்களை சந்தித்த பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

நவம்பர் 19 ஆம் தேதி, நாட்டை ஆள்வதற்கு ஒரு நல்ல சாதனைப் பதிவைக் கொண்ட கட்சியைத் தேர்ந்தெடுத்து, மக்கள் புத்திசாலித்தனமாக வாக்களிக்க வேண்டும் என்றும் முகமட் ஹசான் பொதுமக்களுக்கு வலியுறுத்தினார்.

“ நாட்டை நிர்வகிப்பதில் விரிவான அனுபவமுள்ள ஒரு குழு எங்களிடம் உள்ளது. “அரசாங்கமோ பிரதமரோ நடுவழியில் மாறுவதை நாங்கள் விரும்பவில்லை. இதனால் நாட்டுக்கு எந்த நன்மையும் ஏற்படாது,” என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here