பல் மருத்துவமனையில் கொள்ளையடித்த இருவர் கைது

காஜாங்: பண்டார் ஶ்ரீ புத்ரா பாங்கியில் உள்ள பல் மருத்துவமனையில் கொள்ளையடித்த வழக்கில் இருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 7) நடந்ததாகக் கூறப்படும் கொள்ளையின் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவியது, ஹெல்மெட் அணிந்த மற்றும் ஆயுதங்களுடன் இரண்டு ஆண்கள் வளாகத்திற்குள் நுழைந்து ஊழியர்களிடம் கொள்ளையடிப்பதைக் காட்டுகிறது.

திங்கட்கிழமை நண்பகல் வேளையில் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக காஜாங் OCPD  முகமட் ஜெய்த் ஹாசன் தெரிவித்தார். கொள்ளை பற்றி எங்களுக்கு ஒரு புகார் கிடைத்தது. ஊழியர்கள் ரிம2,000 பணம், ஒரு தங்கச் சங்கிலி, இரண்டு மொபைல் போன்கள் மற்றும் ஒரு மேக்புக் ஆகியவற்றை கொள்ளையடித்துச் சென்றதாகக் கூறினர்.

வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 10) செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், “இந்தச் சம்பவத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை, சந்தேக நபர்கள் மோட்டார் சைக்கிளில் தப்பிச் சென்றுவிட்டனர். போலீஸ் விசாரணைகளின் அடிப்படையில், காஜாங் சிஐடியின் தீவிர குற்றப்பிரிவு (டி 9) இன் குழு புதன்கிழமை (நவம்பர் 9) மாலை 4.58 மணியளவில் சுங்கை டாங்காஸ் அருகே சந்தேகத்திற்குரிய இருவரையும் கைது செய்தது.

 

ஏழு மொபைல் போன்கள், ஒரு மேக்புக், இரண்டு மோதிரங்கள், ஒரு தங்க செயின், இரண்டு ஸ்லிங் பைகள், ஒரு கத்தி, இரண்டு ஹெல்மெட்கள் மற்றும் ஒரு யமஹா மோட்டார் சைக்கிள் ஆகியவற்றை நாங்கள் கைப்பற்றினோம். இந்த வழக்கு தொடர்பாக நாங்கள் ஒரு பங்களாதேஷ் ஆடவர் மற்றும் ஒரு உள்ளூர் ஆடவரையும் ஒரு பெண்ணையும் கைது செய்தோம் என்று அவர் கூறினார். ஆரம்பத்தில் கைது செய்யப்பட்ட இரண்டு ஆண்கள் சம்பந்தப்பட்ட முக்கிய சந்தேக நபர்கள் என்று விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

கைது செய்யப்பட்ட பெண் சந்தேகநபர்களில் ஒருவரின் மனைவி எனவும் அவர் தெரிவித்துள்ளார். திருடப்பட்ட மொபைல் ஃபோனை வைத்திருந்ததற்காக வங்கதேசத்தை சேர்ந்த நபர் கைது செய்யப்பட்டபோது, ​​​​அவளிடம் திருடப்பட்ட நகைகளை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம்.

கைது செய்யப்பட்ட மற்ற ஆண் சந்தேக நபர் கொள்ளைக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட மோட்டார் சைக்கிளின் உரிமையாளர் என்று அவர் கூறினார், மேலும் முக்கிய சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் செப்டம்பர் மாதம் குற்றத் தடுப்புச் சட்டம் (POCA) தடுப்புக் காவலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டார்.

இரண்டு முக்கிய சந்தேக நபர்களும் கொள்ளை மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்கு முந்தைய பதிவுகளை வைத்திருந்ததாக ஏசிபி முகமட் ஜைட் கூறினார். மேலும் சோதனைகளில் POCA தடுப்புக்காவலில் இருந்து முன்னர் விடுவிக்கப்பட்ட சந்தேக நபருக்கு 12 முன் குற்றங்கள் இருப்பது தெரியவந்தது. மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here