லிகாஸ் விரிகுடாவில் விழுந்த மாணவரின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது

கோத்த கினபாலு: வெள்ளிக்கிழமை (நவ. 11) லிகாஸ் விரிகுடா அருகே ஆற்றில் விழுந்த இளைஞரின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது. அவர் 15 வயது மாணவர் எட்கர் எடெல்சன் அஜிந்தப் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார், அவர் காணாமல் போனதாக அவரது குடும்பத்தினர் புகார் அளித்துள்ளனர்.

தேடுதலின் இரண்டாவது நாளான சனிக்கிழமை (நவம்பர் 12) காலை 7.35 மணியளவில் அவரது உடல் மீட்புக் குழுவினரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இந்த சடலம் கண்டெடுக்கப்படுவதற்கு முன்னர், பாலத்தில் இருந்து விழுந்து பலியான சாட்சியொருவரின் அறிக்கையின் அடிப்படையில் பாதிக்கப்பட்டவர் வயதானவர் என மீட்பவர்கள் நினைத்தனர்.

லிகாஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் அகஸ்தாவியா ஜோ குவாசி கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தினர் பலியானவர் எட்கர் என அடையாளம் கண்டுள்ளனர். மேலும் அவரது உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளது. இதை திடீர் மரணம் என போலீசார் வகைப்படுத்தியுள்ளனர்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here