சிங்கப்பூர் ஆ-லோங் கும்பல் ஈப்போவில் ஒரு குடும்பத்தை குறிவைத்து காரை எரித்தனர்

ஈப்போ: 42 வயதான பெண் ஒருவர் தனது காரை தீயிட்டுக் கொளுத்தியதையடுத்து, தனது குடும்பத்தை துன்புறுத்துவதை நிறுத்துமாறு கெஞ்சுகிறார்.யிப் என்று மட்டுமே அறிய விரும்பும் அந்தப் பெண், தனது காரில் “என்னை மீண்டும் அழைக்கவும்,  உங்கள் பிரச்சனையைத் தீர்த்துக்கொள்ளவும்…” என்ற செய்தியுடன் ஒரு குறிப்பைக் கண்டுபிடித்ததாகக் கூறினார்.

சிங்கப்பூர் நாட்டின் குறியீட்டுடன் இரண்டு தொலைபேசி எண்கள் குறிப்பில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. எனது மைத்துனி அவர்களுடன் தொடர்புகொள்வதன் காரணமாக நாங்கள் நீண்ட காலமாக (பணக் கடன் வழங்குபவர்களால்) இலக்கு வைக்கப்படுகிறோம் என்று நான் நம்புகிறேன்.

ஈப்போ பாராட் எம்சிஏ ஒருங்கிணைப்பாளர் லோ குவோ நன் செவ்வாயன்று (நவம்பர் 15) ஏற்பாடு செய்திருந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில்,நாங்கள் கடன் வாங்கியவர்கள் அல்ல என்பதை அவர்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்.

திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 14) காலை நடந்த சம்பவம் குறித்து அக்கம் பக்கத்தினர் எச்சரித்து, தனது காரில் ஏற்பட்ட தீயை அணைக்க உதவியதாக யிப் கூறினார். போலீசார் தங்கள் வழக்கை விசாரிக்கும் என்று லோ அக்குடும்பத்தினருக்கு உறுதியளித்தார்.

நான் காவல்துறையை அணுகியுள்ளேன், அவர்கள் இந்த சம்பவத்தை ஒரு கிரிமினல் வழக்காக விசாரிப்பார்கள். அப்பகுதியில் தங்கள் கண்காணிப்பை அதிகரிக்குமாறும் அவர்களிடம் கேட்டுக் கொண்டேன். அதனால் குடும்பம் பாதுகாப்பாக உணரப்படும் என்று லோ கூறினார்.

யிப்பின் மாமியார், செங் என்று மட்டுமே அறியப்பட்டவர் சிங்கப்பூரில் நீண்ட காலமாக கடன் வாங்கிய தனது முன்னாள் காதலன் தான் என்று தனது மகள் கூறியதாகக் கூறினார். தயவுசெய்து இந்த விஷயத்தை தீர்த்து வைக்கும்படி நான் அவளிடம் கேட்டேன். என் மகள் 20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக இங்கு வசிக்கவில்லை. நாங்கள் அப்பாவிகள் என்பதால் எங்களை தனியாக விட்டுவிடுங்கள் என்று அவர் கூறினார். மேலும் தனது நான்கு பேரக்குழந்தைகளின் பாதுகாப்பிற்காக கவலைப்பட்டார்.

40 வயதில் இருக்கும் தனது மகள், இந்த சம்பவத்தைப் பற்றி கேள்விப்பட்டவுடன் மன்னிப்பு கேட்டதாக செங் கூறினார். 62 வயதான ஓய்வு பெற்றவர் 2019 முதல் தனது மகளைப் பார்க்கவில்லை. ஈப்போவில் உள்ள குடும்பங்களைத் துன்புறுத்தும் சிங்கப்பூரில் இருந்து ஆலோங் நீண்ட காலமாக சம்பந்தப்பட்ட சம்பவங்கள் கடந்த ஆண்டில் அதிகரித்துள்ளதாக லோ கூறினார்.

நாங்கள் மாதத்திற்கு குறைந்தது இரண்டு முதல் மூன்று அறிக்கைகளைப் பார்க்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். ஆலோங்கால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அவர்களுடன் நேரடியாக தொடர்பு கொள்ள வேண்டாம் அல்லது கொடுக்கப்பட்ட எந்த தொலைபேசி எண்களையும் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

அவர்களுக்கு இதுபோன்ற மிரட்டல்கள் வந்தால் அவர்கள் செய்ய வேண்டிய முதல் விஷயம், காவல்துறையில் புகார் அளிப்பதுதான். இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் ஒரு தந்தை தனது மகனின் காரணமாக ஆலோங்கிடம் நீண்ட காலமாக துன்புறுத்தப்பட்ட ஒரு வழக்கு இருந்தது. அவர்களுடன் நேரடியாகத் தொடர்பு கொண்டு மகனின் கடனைத் தீர்த்துவிடலாம் என்று அவர் நினைத்தார். அவர்களை பணத்தை செலுத்திய போதிலும், ஆலோங்கில் நீண்ட காலமாக தந்தையைக் குறிவைத்து அவரைத் துன்புறுத்தினர் என்று  லோ கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here