கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் ஏற்பட்ட வெள்ளத்தால் 800 பேர் வெளியேற்றப்பட்டனர்

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கைச் சுற்றியுள்ள 200 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 800க்கும் மேற்பட்டோர் நேற்று இரவும் இன்று அதிகாலையும் பல பகுதிகளில் திடீர் வெள்ளப்பெருக்கைத் தொடர்ந்து நிவாரண மையங்களில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர். பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு தங்குவதற்கு ஏழு மையங்கள் திறக்கப்பட்டுள்ளன என்று சிலாங்கூர் சிவில் பாதுகாப்புப் படையை மேற்கோள் காட்டி பெர்னாமா கூறினார்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ், காஜாங்கில் உள்ள தாமன் ஸ்ரீ ஜெலோக்கில் இன்று அதிகாலை நிலச்சரிவு ஏற்பட்டது, இரண்டு மாடி மாடி வீடு சம்பந்தப்பட்டதாகக் கூறினார். அதில் தங்கியிருந்த 19 முதல் 26 வயதுடைய நான்கு பேர் பாதுகாப்பாக வெளியேற்றப்பட்டனர்.

கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலைய செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், இன்று அதிகாலை பலத்த மழை பெய்தாலும் நிலைமை கட்டுக்குள் உள்ளது. ஆனால் கண்காணிப்பு, குறிப்பாக ஹாட்ஸ்பாட் பகுதிகளில் தொடரும்.

கிள்ளான், பெட்டாலிங் மற்றும் ஹுலு லங்காட் ஆகிய பகுதிகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சேப்பாங்கில் பல பகுதிகளில் வெள்ளம் ஏற்பட்டுள்ளதாக சமூக ஊடகங்களில் பலர் புகார் அளித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here