12 வயது சிறுமியை நாய் கடித்த வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட சரோஜா தேவி கிருஷ்ணன் விடுதலை

சரோஜா தேவி - வழக்கறிஞர் ரவி

தைப்பிங்: அண்டை வீட்டு நாயை தாக்கி காயப்படுத்திய சம்பவத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டு, கடந்த ஆண்டு ரிங்கிட் 500 ஜாமீன் வழங்கிய தனித்து வாழும் தாய் இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் விடுவிக்கப்பட்டார். மாஜிஸ்திரேட் அதிபா காடீர் அரசு தரப்பு முன்வைத்த எந்த முதன்மையான வழக்கும் இல்லை என்று கூறி, சரோஜா தேவி கிருஷ்ணனை விடுதலை செய்தார்.

48 வயதான சரோஜா தேவி, கடந்த ஜூலை மாதம் நாயை அலட்சியப்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 289 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. நாய் தனது அக்கம் பக்கத்தில் உள்ள 12 வயது சிறுமியைத் தாக்கி காயப்படுத்தியது.

அவரது வழக்கறிஞர் பி ரவி, சரோஜா தேவி இந்த சம்பவத்தில் மிகவும் வேதனையையும் மன சித்திரவதையையும் அனுபவித்ததாகக் கூறினார். மேலும் அந்த தனித்து  வாழும் தாய் இரவு முழுவதும் லாக்-அப்பில் கழித்ததைக் கண்டார்.

செப்டம்பரில் தனது சமர்ப்பிப்புகளில், நாயின் உரிமையை நிரூபிக்க அரசுத் தரப்பு தவறிவிட்டதாக ரவி கூறினார். மேலும், நாய் கழுத்தில் சங்கிலியுடன் காணப்பட்டது இதில் எந்த அலட்சியமும் இல்லை என்பதைக் காட்டுகிறது என்றார். கடந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் சரோஜா தேவியிடம் ரசீது இருந்தபோதிலும், ஜாமீன் தொகையை செலுத்தியதாகக் கூறியதை காவல்துறை அதிகாரிகள் சரிபார்க்கத் தவறியதால் தைப்பிங் லாக்-அப்பில் ஊதா நிற உடையில் இரவைக் கழிக்க வேண்டியிருந்தது.

கருணையுள்ளவரான மாஜிஸ்திரேட் ஆதிபாவின் சரியான நேரத்தில் தலையீடு அவரை அடுத்த நாள் விடுவிக்க அனுமதித்தது என்றார். இல்லையெனில், வெள்ளிக்கிழமை என்பதால் இன்னும் இரண்டு இரவுகளை லாக்கப்பில் கழிக்க வேண்டியிருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here