பொதுத்தேர்தல் பிரதமரை மாற்றுவது அல்ல; நாட்டை காப்பாற்றுவது என்கிறார் அன்வார்

பொதுத் தேர்தல் பிரதமரை மாற்றுவது அல்ல, நாட்டைக் காப்பாற்றுவது என்று மலேசியர்கள் தங்கள் ஜனநாயக உரிமையைப் பயன்படுத்தி இந்த சனிக்கிழமை வாக்களிக்குமாறு பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் அழைப்பு விடுத்துள்ளார்.

ஒவ்வொரு ஐந்து வருடங்களுக்கும், நாட்டின் திசையை தீர்மானிக்கும் சக்தி உங்களிடம் உள்ளது. ஒவ்வொரு ஐந்து வருடங்களுக்கும், உங்களுக்கு எந்த மாதிரியான அரசாங்கம் வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்கும் அதிகாரம் உங்களிடம் உள்ளது.

உங்கள் கைகளில் இருக்கும் ஜனநாயகத்தின் அதிகாரத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கான வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள் என்று அவர் சிறப்புரையில் கூறினார்.

பொருட்களின் விலை உயர்வு மற்றும் மோசமான கல்வித் தரம் ஆகியவை மக்கள் எதிர்கொள்ளும் முக்கிய பிரச்சினைகளில் ஒன்றாக இருப்பதாகக் குறிப்பிட்ட அன்வார், நாட்டை பொறுப்புடன் நிர்வகிப்பதையும், ஊழல் நடவடிக்கைகளில் பொது நிதி வீணாகாமல் இருப்பதையும் உறுதி செய்வது அரசாங்கத்தின் கடமை என்று கூறினார்.

நல்ல பள்ளிகள், போதிய உணவு வழங்கல் மற்றும் நல்ல சுகாதாரம் மற்றும் திறமையான மருத்துவர்களுக்கான அணுகல் போன்ற வாழ்க்கையின் அடிப்படைத் தேவைகளை மக்களுக்கு வழங்குவதற்கு அரசாங்கம் உத்தரவாதம் அளிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here