விபத்தில் தம்பதி மரணம்; 3 வயது குழந்தை காயம்

கோத்தா திங்கி,   ஜாலான் ஜோகூர் பாரு-மெர்சிங்கில்  46ஆவது  கி.மீட்டரில் கார் மோதியதில் மூன்று வயது குழந்தை காயமடைந்த நிலையில் கணவன் மற்றும் மனைவி உயிரிழந்தனர். சனிக்கிழமை (நவம்பர் 19) லோக் ஹெங்கில் தொகுதியில்  31 வயது மனைவி வாக்களித்த பிறகு, குடும்பம் ஸ்கூடாய் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்ததாக கோத்தா திங்கி OCPD துணைத் தலைவர் ஹுசின் ஜமோரா தெரிவித்தார்.

37 வயதான கணவர் திடீரென தங்கள் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் சென்றதாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. அப்போது, ​​எதிரே வந்த கார் அவர்களின் வாகனத்தின் மீது மோதியது. கணவனும் மனைவியும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாகவும் அவர்களின் மகளின் வலது கால் உடைந்ததாகவும்  ஹுசின் மேலும் கூறினார்.

மழை காலநிலையில் விபத்து ஏற்பட்டது என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. குழந்தையை பொதுமக்கள் மீட்டு சிகிச்சைக்காக கோத்தா திங்கி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்ததாக கோத்தா திங்கி தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டுத் தளபதி மோஹ் ரஃபி முகமது நோர் தெரிவித்தார். மற்ற வாகனத்தை 60 வயது முதியவர் ஓட்டி வந்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here