முஹிடினை ஆதரித்த 10 பேரில் அம்னோ, BN பெரிய புள்ளிகள் இருப்பதாக தகவல்

முஹிடின் யாசினை பிரதமராக ஆதரித்து சட்டப்பூர்வ அறிவிப்புகளில் (SDs) கையெழுத்திட்ட கூட்டணியைச் சேர்ந்த 10 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களில் பல அம்னோ மற்றும் பாரிசான் தேசியக் கூறு தலைவர்களும் அடங்குவர் என்று ஒரு தகவல் வட்டாரம் கூறுகிறது.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவருக்கான ஆதரவை வாபஸ் பெற்ற 10 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுள்  ஜோகூர், பேராக், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் சபா ஆகிய பகுதிகளைச் சேர்ந்தவர்களும் அடங்குவர்.

அம்னோ தலைவர் ஒருவர் பக்காத்தான் ஹராப்பானுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதற்கு எதிராக மிகவும் குரல் கொடுத்துள்ளார் என்று அந்த வட்டாரம் எப்ஃஎம்டியிடம் தெரிவித்தது. இருப்பினும், ஆதாரம் மேலும் வெளிப்படுத்த மறுத்து விட்டது. இன்று சமூக வலைதளங்களில் 10 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் பெயர்கள் உலா வருவது தெரிந்தது.

தேசிய முன்னணி அம்னோ, எம்சிஏ, மஇகா மற்றும் பார்ட்டி பெர்சத்து ரக்யாட் சபா ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. முன்னதாக, MIC தலைவர் எஸ்.ஏ.விக்னேஸ்வரன், 10 பிஎன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுள் முஹிடினுக்கு அளித்த ஆதரவை வாபஸ் பெற்றதாக மலேசியாகினி தெரிவித்தது.

தேசிய முன்னணி தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி, 30 தேசிய முன்னனி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுள் அன்வார் இப்ராஹிமை பிரதமராக ஆதரிப்பதாகக் கூறி இஸ்தானா நெகாராவுக்கு கடிதம் அனுப்பினார்.

30 தேசிய முன்னனி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுள் 28 பேர் மட்டுமே பொதுத் தேர்தலுக்கு முன் “akujanji” உறுதிமொழிகளில் கையெழுத்திட்டுள்ளனர் என்றும் ஜாஹிட் அரசாங்கத்தை அமைப்பதில் எந்தக் கட்சியுடனும் விவாதம் நடத்துவதற்கான ஆணையை வழங்குவதாகவும் போர்டல் தெரிவித்துள்ளது.

தேசிய முன்னணி  தற்போது பக்காத்தான் ஹராப்பான் மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனல் ஆகிய இரு கட்சிகளுடன் ஒற்றுமை அரசாங்கத்தை அமைப்பது குறித்து விவாதித்து வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here