அன்வாரின் நியமனத்திற்குப் பிறகு மலேசிய குடும்பத்திற்கு நன்றி தெரிவித்தார் இஸ்மாயில்

முன்னாள் பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் தனது நிர்வாகத்தின் போது பணியாற்றிய மலேசியர்களுக்கும், அரசாங்க சேவைக்கும் குறிப்பாக முன்னணியில் பணியாளர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ளார். மலேசியா பொருளாதார ரீதியாகவும், அரசியல் ரீதியாகவும் மீட்சியின் பாதையில் இருப்பதை உறுதிசெய்வதில் எனது நிர்வாகத்திற்கு அவர்கள் அளித்த பங்களிப்பிற்காக  மலேசிய குடும்பத்தின் ஆதரவை நான் பாராட்டுகிறேன் என்று அவர் ஒரு சுருக்கமான அறிக்கையில் கூறினார்.

வரவிருக்கும் அரசாங்கம் அரசியல் ஸ்திரத்தன்மையை உறுதி செய்யும் என்று இஸ்மாயில் நம்பிக்கை தெரிவித்தார். புதிதாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பெரா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தனக்கு அடுத்ததாக பதவியேற்ற அன்வார் இப்ராஹிமின் நியமனத்திற்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்டில் நாட்டின் ஒன்பதாவது பிரதமராக இஸ்மாயில் பதவியேற்றார். பதவிக்கு நியமிக்கப்பட்டு 17 மாதங்களுக்குப் பிறகு – பெரும்பான்மையான நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவை இழந்த பின்னர் ராஜினாமா செய்த முஹிடின் யாசினிடம் இருந்து பதவியேற்றார்.

இஸ்மாயில் முஹிடினின் நிர்வாகத்தின் ஒரு பகுதியாகவும் இருந்தார். ஜூலை 2021 இல் துணைப் பிரதமராக பதவி உயர்வு பெறுவதற்கு முன்பு பாதுகாப்புக்கான மூத்த அமைச்சராக பணியாற்றினார். மலேசியாவின் 10ஆவது பிரதமராக அன்வார் இன்று பதவியேற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here