பழுதடைந்த பிக்கப் வேன் மீது மோதிய 16 வயது மோட்டார் சைக்கிளோட்டி பலி

பாவ் வட்டாரத்தில் நேற்றிரவு ஜாலான் பாவ்/ஸ்டாஸ் கிலோமீட்டர் 25 இல் சாலையோரத்தில், பழுதடைந்த பிக்கப் வேன் மீது மோதியதில் 16 வயது சிறுவன் இறந்தான்.  இரவு 10.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், கம்போங் ஸ்டாஸைச் சேர்ந்த பாதிக்கப்பட்டவரின் வலது மணிக்கட்டு உடைந்தது, மேலும் அவரது மண்டையோட்டின் முன்பகுதி உடைந்தது.

Bau மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை கண்காணிப்பாளர் Poge Nyaon கூறுகையில் சம்பவத்தின் போது, ​​68 வயதான பிக்கப் டிரைவர், வாகனம் பழுதடைந்ததால் காரணமாக சாலையின் இடது பக்கத்தில் தனது வாகனத்தை நிறுத்தினார். பாசார் பாவ் திசையில் இருந்து மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற பாதிக்கப்பட்டவர் கம்பங் ஸ்டாஸில் உள்ள தனது வீட்டிற்குத் திரும்ப விரும்பினார்.

சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​பாதிக்கப்பட்டவர் சாலையோரம் நிறுத்தப்பட்டிருந்த பிக்கப் வேன் பின்புறத்தில் மோதினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இச்சம்பவத்தின் தாக்கத்தினால் பாதிக்கப்பட்ட நபர் தனது மோட்டார் சைக்கிளுடன் வீதியில் வீசப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பிக்கப் ஓட்டுநருக்கு எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை, அதே நேரத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக Bau மருத்துவமனை துணை மருத்துவர்களால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக பாவ் மருத்துவமனை சவக்கிடங்கிற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரிடம் ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லை என்பதும் மறுஆய்வில் கண்டறியப்பட்டதாகவும், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி வழக்கு விசாரணை செய்யப்பட்டு, வழக்கு இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்றும் போஜ் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here