வீடு உடைப்பு: 14 வயது சிறுமி உள்ளிட்ட 4 ரோஹிங்கியர்கள் கைது

ஜோகூர் பாருவில் வியாழன் அன்று மேற்கொள்ளப்பட்ட பல சோதனைகளின் போது, ​​இந்த மாவட்டம் மற்றும் பத்து பஹாட் மற்றும் கூலாய் ஆகிய இடங்களில் பல வீடுகள் உடைப்பு வழக்குகள் தொடர்பாக, 14 வயது சிறுமி உட்பட நான்கு இன ரோஹிங்கியாக்களை போலீசார் கைது செய்தனர்.

மதியம் 12 மணி முதல் மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனையில் 14 முதல் 27 வயதுடைய இரண்டு ஆண்கள், ஒரு இளம்பெண் மற்றும் ஒரு சிறுமி ஆகிய நால்வர் கைது செய்யப்பட்டதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

குழு இந்த ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் தங்கள் குற்றச் செயல்களைத் தொடங்கியிருக்கலாம் என்று சந்தேகிக்கப்படுகிறது. மேலும் பகலில் (வேலை நேரம்) குடியிருப்பாளர்கள் வெளியே இருக்கும் போது வீடுகளுக்குள் புகுந்து அட்டகாசம் செய்வதே அதன் செயல்பாடாகும்.

அவர்களின் இலக்கு நகைகள் மற்றும் பணம், என்று அவர் கூறினார். மேலும் போலீசார் ஒரு புரோட்டான் பெர்சோனா கார், 10 அடகு கடை ரசீதுகள் மற்றும் 16 செட் நகைகளை கைப்பற்றினர்.

திருட்டுச் சம்பவங்களுக்கு மூளையாகச் செயல்பட்டதாகக் கருதப்படும் நார்ஜஹான் இஸ்மாயில் என அறியப்படும், இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு ரோஹிங்கியா பெண்ணை போலீசார் தேடி வருகின்றனர் என்றார்.

நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டதன் மூலம், RM50,000 இழப்புகள் சம்பந்தப்பட்ட ஆறு வீடு உடைப்பு வழக்குகள் தீர்க்கப்பட்டதாக காவல்துறை நம்புவதாக கமருல் ஜமான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here