உலகக் கோப்பை போட்டிகள் தொடர்பில் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டதாக 3 பேர் கைது

ஈப்போ: கத்தார் உலகக் கோப்பை போட்டிகளில் ஆன்லைன் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டதாக மூன்று பேரை Op Soga IX இன் கீழ் பேராக் போலீசார் கைது செய்தனர். ஈப்போ மற்றும் ஹிலிர் பேராக் மாவட்டங்களில் 20 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் யூஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி தெரிவித்தார்.

அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, இரண்டு கைபேசிகள் மற்றும் 900 ரிங்கிட் ரொக்கப் பணத்தையும் போலீசார் கைப்பற்றியதாக அவர் கூறினார். வாடிக்கையாளர்களை சைபர்ஸ்பேஸில் பந்தயம் கட்ட அனுமதிக்கும் JOL எனப்படும் பயன்பாட்டின் மூலம் பந்தய நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படுகிறது. சந்தேக நபர் டாப்-அப் வழங்கும் வளாகத்தில் நேரடியாக ஸ்மார்ட்போன் கிரெடிட் டாப்-அப் வாங்குவதன் மூலம் விண்ணப்பத்தில் டாப்-அப் செய்ய வேண்டும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பந்தயச் சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 6 (3) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. இது RM200,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு மேல் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here