கார் டயரை மாற்றும்போது ஏற்பட்ட சோகம்

ஜாசின் இன்று காலை தெற்கு-வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் 179.3 இல், தெற்கு நோக்கிச் செல்லும் காரின் டயர்களை மாற்றும் போது லோரி மோதியதில் அவரது இளைய மகன் பலத்த காயமடைந்ததோடு ஒப்பந்ததாரர் இறந்தார்.

காலை 9.30 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில் கைட்ஸீர் ஜைனுதீன் (வயது 59) என்பவர் தலை மற்றும் உடலில் பலத்த காயங்களுடன் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

ஜாசின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் மிஸ்பானி ஹம்தான் கூறுகையில், விலா எலும்பு முறிந்த பாதிக்கப்பட்டவரின் மகன் முஹம்மது அஷ்ரப் 22, மேல் சிகிச்சைக்காக ஜோகூரில் உள்ள தங்காக் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

அவரது கூற்றுப்படி, இரண்டு பேரும் கோலாலம்பூரில் இருந்து ஜோகூர், பெங்கராங் நகருக்கு வணிக நிமித்தமாகச் சென்று கொண்டிருந்தனர்.  சம்பவ இடத்திற்கு அவர்கள் அந்த வந்தபோது மெர்சிடிஸ் காரின் டயர் வெடித்தது.

இரண்டு  பேரும் இழுவை  வண்டியை வரவழைத்து  டயர்களை மாற்றிக்  கொண்டிருந்தபோது, ​​அவர்களின் காரின் பின்னால் நின்ற ஒரு இழுவை வண்டி அதே திசையில் வந்த லோரி மீது மோதியது. மோதலினால், சம்பந்தப்பட்ட இழுவை வாகனம், காரின் பானெட்டில் இருந்த இருவர் மீது மோதியது. இதனால் அவர்கள் நெடுஞ்சாலையின் ஓரத்தில் வீசப்பட்டனர் என்று அவர் இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

மிஸ்பானியின் கூற்றுப்படி, டிரக்கின் சாரதியும் லோரியின் அடியில் விழுந்ததாகக் கூறப்பட்டபோது காயமடைந்தார். மேலும் மேல் சிகிச்சைக்காக தங்காக் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here