தேசிய பேட்மிண்டன் வீரர் டத்தோ லீ சோங் வெய் 3ஆவது குழந்தைக்கு தந்தையானார்

தேசிய பேட்மிண்டன் ஜாம்பவான் டத்தோ லீ சோங் வெய் மற்றும் அவரது மனைவி டத்தின் வோங் மேவ் சூ அவர்களின் மூன்றாவது மகனை இன்று வரவேற்றதால் அவரது குடும்பம் கலகலப்பாக மாறியுள்ளது. 40 வயதான சோங் வெய் தனது ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் நற்செய்தியைப் பகிர்ந்து கொண்டார். மேலும் அவர்கள் மூன்றாவது மகனுக்கு அன்சன் லீ என்று பெயரிட்டுள்ளனர்.

நவம்பர் 9, 2012 இல் திருமணம் செய்துகொண்ட சோங் வெய் மற்றும் மேவ் சூ ஆகியோருக்கு மேலும் இரண்டு மகன்கள் உள்ளனர் – ஒன்பது வயது கிங்ஸ்டன் லீ மற்றும் ஏழு வயது டெரன்ஸ் லீ. தேசிய விளையாட்டு வீரரான லீ சோங் வெய் உடல்நலக் குறைபாடு காரணமாக 2019 இல் பேட்மிண்டனில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்தார்.

முன்னாள் தேசிய ஒற்றையர் ஷட்லர் மெவ் சூ, இதற்கிடையில் தொடர்ச்சியான காயங்களைத் தொடர்ந்து 2011 இல் போட்டி விளையாட்டுகளில் பங்கேற்பதில்லை என்று  முடிவு செய்தார். அவர்கள் விளையாட்டில் இருந்து ஓய்வு பெற்றாலும் மலேசியர்களால் மட்டுமல்லாமல் உலகளவிலும் பேசப்படும் வீரர்களாக இருக்கின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here