இரு வாகன மோதல்: 17 முதல் 21 வயதிலான 3 பேர் பலி

ஜாலான் குளுவாங் – டெக் வா ஹிங்கில் இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் மூன்று பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் ஆறு பேர் காயமடைந்தனர்.

திங்கட்கிழமை (நவம்பர் 28) மாலை 4 மணியளவில் கார் ஒன்று சக்கரங்களின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து வேன் மீது மோதியதில் 20 வயதுடைய ஓட்டுனர் விபத்துக்குள்ளானதாக குளுவாங் OCPD உதவி ஆணையர் பஹ்ரின் முகமட் நோர் தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், வேன் ரெங்காமில் இருந்து குளுவாங் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​கார் எதிர் திசையில் சென்று கொண்டிருந்தது.

கார் ஓட்டுநரை கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் சறுக்கியதால் மோதல் ஏற்பட்டது என்று அவர் திங்களன்று இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். வேனில் இருந்த நால்வர் குடும்பம் காயமடைந்து குளுவாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

வேனில் 11 முதல் 15 வயதுக்குட்பட்ட இரண்டு குழந்தைகள் உட்பட நான்கு பேர் இருந்தனர். அவர்கள் தற்போது மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இதற்கிடையில், வேனில் இருந்த நான்கு பேர் சக ஊழியர்கள். அவர்களில் ஓட்டுநர் உட்பட இருவர் சம்பவ இடத்திலேயே பலியாகினர். மேலும் ஒருவர் மருத்துவமனையில் இருந்து சிகிச்சை பெற்று வந்தபோது இறந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

உயிரிழந்தவர்கள் 17 முதல் 21 வயதுக்கு இடைப்பட்டவர்கள் என அவர் தெரிவித்துள்ளார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here