சமீபத்தில் அமைக்கப்பட்ட அரசாங்கத்தை ‘kerajaan zina’ என்று விமர்சித்த PN வேட்பாளரிடம் வாக்குமூலம்

கூலிம்: பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) பாடாங் செராய் நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான வேட்பாளர் டத்தோ அஸ்மான் நஸ்ருடின்  சமீபத்தில் அமைக்கப்பட்ட அரசாங்கம் ‘kerajaan zina’ (விபச்சாரம் அரசாங்கம்) என்று கூறியது தொடர்பில் காவல்துறையிடம் தனது வாக்குமூலத்தை அளித்ததாகக் கூறினார்.

நேற்று நள்ளிரவு இங்குள்ள கூலிம் ஹைடெக் காவல் நிலையத்தில் தனது வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்பட்டதாக அஸ்மான் கூறினார். “…அன்றிரவு நான் சற்று கோபமாக இருந்தேன் என்று (ஒப்புக்கொண்டேன்). (ஆனால்) நான் UMNO அதன் தீர்மானத்தை மீறுவதைக் குறிப்பிடுகிறேன். இது கட்சியின் அடிமட்ட உறுப்பினர்களிடையே ஏமாற்றத்தை ஏற்படுத்தியது.

இது கொள்கைகளைப் பற்றியது, கலப்பு அல்லது ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் பிரச்சினை மற்றொரு கதை. மாமன்னரின் முடிவை PN ஏற்றுக்கொள்கிறது என்று அவர் இன்று கம்போங் நேசாவில் தேர்தல் பிரச்சாரத்தின் போது சந்தித்தபோது கூறினார்.

கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) மற்றும் பாரிசான் நேஷனல் (BN) ஆகியவற்றை PH நிராகரிக்கப்பட்டதற்கான தெளிவான விளக்கம் இருப்பதாக அஸ்மான் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. அதை அவர் ‘kerajaan zina’ என்று விவரித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here