சிரம்பானை சேர்ந்த தனது காதலனை கொலை செய்ததாக வியட்நாமிய பெண் மீது குற்றச்சாட்டு

சிரம்பான், நவம்பர் 29 :

கடந்த வாரம் இங்குள்ள தாமான் புக்கிட் டெலிமாவில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் தனது காதலரான உள்ளூர்காரரை கொலை செய்ததாக வியட்நாம் பெண் ஒருவர் மீது இன்று சிரம்பான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

லா அன் து, 33, என்ற குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட பெண்ணுக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு மாவட்ட நீதிமன்ற நீதிபதி முகமட் பிர்தௌஸ் சாலே முன்னிலையில் மாண்டரின் மொழியில் வாசிக்கப்பட்ட பிறகு, அவர் அதனை புரிந்துகொண்டு தலையசைத்தார். இருப்பினும், கொலை உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்குள் வருவதால், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களிடமிருந்து எந்த வாக்குமூலமும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

குற்றச்சாட்டுகளின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் லிம் ஸ்வீ ஷியோங் (50) என்பவரின் மரணத்திற்கு காரணம் என்று கூறப்படுகிறது.

கடந்த நவம்பர் 21 ஆம் தேதி இரவு 9 முதல் 9.45 வரையுள்ள காலப்பகுதியில், பிளாக் A, காசா பிரீமா, ஜாலான் புக்கிட் டெலிமா 2, தாமான் புக்கிட் டெலிமா என்ற இடத்தில் இந்த குற்றம் செய்யப்பட்டது என்றும் அதன்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அவருக்கு தூக்கு தண்டனை விதிக்க வழி செய்கிறது.

ஆவணங்களை சமர்பிப்பதற்காக வழக்கை ஜனவரி 26, 2023 அன்று மீண்டும் செவிமடுக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

முன்னதாக, நவம்பர் 21 ஆம் தேதி இங்குள்ள தாமான் புக்கிட் டெலிமாவில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஒரு பெண்ணுடன் சண்டையிட்ட பின்னர், ஒரு ஆண் தனது வலது விலா எலும்பில் காயங்களுடன் இறந்து கிடந்ததாக ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

இரவு 9.30 மணியளவில் 50 வயது மதிக்கத்தக்க நபரின் சடலம் வீட்டின் வரவேற்பறையில் முதுகில் சாய்ந்த நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது நினைவுகூரத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here