பல மணி நேரம் பெய்த கனமழையால் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் திடீர் வெள்ளப்பெருக்கு

பல மணி நேரம் இன்று மதியம் பெய்த கனமழையால் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கின் பல்வேறு பகுதிகளில் திடீர் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் சிலாங்கூரில் உள்ள சிப்பாங்கில் உள்ள கோத்தா வாரிசான் மற்றும் டெங்கில் ஆகியவை அடங்கும். சில பகுதிகளில் வெள்ளம் முழங்கால் மட்டத்தை எட்டியதன் படங்களையும் வீடியோக்களையும் சமூக ஊடகங்களில் நெட்டிசன்கள் வெளியிட்டனர்.

புத்ராஜெயாவின் பல பகுதிகளில் திடீர் வெள்ளம் ஏற்பட்டது. சில சாலைகள் சேற்று நீரில் மூழ்கியுள்ளன. இதற்கிடையில், சினார் ஹரியானின் கூற்றுப்படி மேரு, கிள்ளானில் உள்ள 18 வீடுகள் திடீர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், மதியம் 1.45 மணியளவில் மேருவில் உள்ள தாமான் மேரு ஜெயா, ஜாலான் காசிம் ஆகியோருக்கு ஒரு குழு விரைந்ததாக தெரிவித்தார். அப்போது வெள்ள நீர் ஏற்கனவே வடிந்து கொண்டிருந்தது. யாரும் வெளியேற்றப்படவில்லை என்று நோராஸாம் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கோலாலம்பூர் நகராண்மைக்கழக (DBKL) அதிகாரிகள் கோலாலம்பூரில் உள்ள ஜாலான் கெந்திங் கிளாங்கில் வெள்ளத்தை ஏற்படுத்திய அடைக்கப்பட்ட வடிகால் ஒன்றை உடனடியாக அகற்றினர். பிற்பகல் 2.45 மணிக்கு, கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு முழுவதும் கனமழை பெய்யும் என்றும், மோசமான வானிலை மாலை 6 மணி வரை நீடிக்கும் என்றும் வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

டெங்கிலின் கம்போங் செம்பராய் பகுதியில் @tuanpengurus என்ற நெட்டிசன் ஒருவர் வெள்ளத்தில் மூழ்கிய தனது வீட்டின் படத்தை வெளியிட்டார்.

புதிதாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிப்பாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அய்மான் அதிரா சாபுவுக்கு பதிலளித்த டுவிட்டர் பயனர், தனது வீடு வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டது 14ஆவது முறையாகும் என்றும் கடந்த வார வெள்ளத்தில் இருந்து தனது குடும்பத்தினராகல் இன்னும் சுத்தம் செய்ய கூட செய்யப்படவில்லை இல்லை என்றும் கூறினார்.

ஒரு ட்விட்டர் பதிவில், டேசா திமா லங்காட் மற்றும் கம்போங் அமிருதின் ஆகிய பகுதிகளில் பல பகுதிகளும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதாக அய்மான் கூறினார். மேலும் அதிகாரிகளுக்கு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் கூறினார். நான் KL இல் ஒரு கூட்டத்தை முடித்துவிட்டு அங்கு சென்றுகொண்டிருக்கிறேன்.  சிப்பாங் மக்களே வெள்ளம் சூழ்ந்துள்ள வேறு ஏதேனும் பகுதிகள் இருந்தால் எனக்குத் தெரிவிக்கவும். தயவு செய்து முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கை எடுக்குமாறும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here